Kwa hiyo wewe talanta yako n kuwaza sex kila saa?Kila mtu na talanta yake[emoji126] [emoji126] [emoji126] [emoji126] [emoji126] [emoji15]
Emmy kasema leo wamepatikana wamezidi loh kazi kudumbukiza utadhani wanateka majiAlafu Eti wanawake magogo Mh saiv nimekwambia 50/50
Achane kutuponda jamani imetosha.Leo kibao kimewageukia haya mje mseme sasa mpewe jina gani nyie msiojua mau*o.
Ila nimecheka kwa sauti aisee sababu sijawahi waza hii kitu. Hahaaaa
sumbai njoo huku jirani.
Hii vita dah.... Ngumu na nzuri saana.Leo kibao kimewageukia haya mje mseme sasa mpewe jina gani nyie msiojua mau*o.
Ila nimecheka kwa sauti aisee sababu sijawahi waza hii kitu. Hahaaaa
sumbai njoo huku jirani.
Kuna mwanaume hata kupump hawez akichomeka anaisikilizia tu Kwa ndani mpaka kitonga huyo nan kama sio gogo[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]acha kulazimisha mambo,hakuna namna mwanaume atakuwa gogo kitandani....gogo maana yake haujitikisi kabisa wakati wa majambozi...sasa mwanaume lazima afanye movements hata kama sio pande nne lazima ata-pump tu!Katafute jina lingine...mwanaume kamwe hawezi kuwa gogo
Aisee nyieWazee wa kusikilizia wavivu wazembe na ukute ana kitambi utahisi ulisukumize huko mbali
Hahaaaah poaAcha basi unajua navyokuheshimu best
Wanaogopa itachomoka Wewe umewatukana vibamia ujue mm sipo [emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]Viuno mwachie moze iyobo na christian bela.
You care about the bills he pays for you.
Ujue hawataki kukata kiuno coz wanaogopa kuelea...elea tuu
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] imetosha tena.Achane kutuponda jamani imetosha.