Kapeace
JF-Expert Member
- May 26, 2017
- 26,203
- 71,757
Mimi sasa nilitaka nisignout lkn imenibidi nighairi[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]jaman unanichekesha sana
Mimi sasa nilitaka nisignout lkn imenibidi nighairi[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]jaman unanichekesha sana
Yaani ni kuwapa za USO maana tukiwanyamazia kwa staha za kike wanatuona majingaIla bwana michambo ishazoeleka upande mmoja leo upo kwa me inaonyesha dhahiri mlivyo na maumivu.
Nataka niwaambie na sie huwa inatuuma vivyo hivyo japokuwa mmeshatufanya jalala.
Hebu leo pateni maumivu kidogo hata kama yanapaswa au hayapaswi kuwepo hayo mauno
Hata kama ni kibamia atapamp tu tena kwa kasiAnaogopa itachomoka
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Yan mm bila mauno nakufukuza Kama Mugabe wa zimbabwe
Huwa hamsemi! Ukitaka kujua janaume gogo angalia koromeo lake anavyomeza mate!Ila bwana michambo ishazoeleka upande mmoja leo upo kwa me inaonyesha dhahiri mlivyo na maumivu.
Nataka niwaambie na sie huwa inatuuma vivyo hivyo japokuwa mmeshatufanya jalala.
Hebu leo pateni maumivu kidogo hata kama yanapaswa au hayapaswi kuwepo hayo mauno
Hahahaaa. DuuuhKama unataka yale mauno yaliyopitiliza tafuta mlemavu siku moja umpandishe alafu uchukue dushe lake uchomeke alafu usikilizie mauno
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]Yan mm bila mauno nakufukuza Kama Mugabe wa zimbabwe
Ufutiwe nini sasa jirani.Hahaha please mods wafute huu uzi.
Khaaa mnasema saana.
Hahahaaa. Linakuwaje mkuu?Huwa hamsemi! Ukitaka kujua janaume gogo angalia koromeo lake anavyomeza mate!
Ni ukweli Ukiona wamepanik ujue ni ukweli mtupu kabisaIla bwana michambo ishazoeleka upande mmoja leo upo kwa me inaonyesha dhahiri mlivyo na maumivu.
Nataka niwaambie na sie huwa inatuuma vivyo hivyo japokuwa mmeshatufanya jalala.
Hebu leo pateni maumivu kidogo hata kama yanapaswa au hayapaswi kuwepo hayo mauno
Kweli yaani wale jamaa nasikia ni hatari kabisa kuna mama mmoja yeye kagiza kakiingia tu anaenda anapokaa huyo mlemavu anamchukua anamuwekea kichwani kwenye kapu kubwa anaenda naye nyumbani kwake alafu anamrudishaHahahaaa. Duuuh