Hizi mada zako Demis na hivi wengine tuna miezi hatujakwichikwichi yaani zinatumaliza kabisa[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] punguza speed utatuua.Hahahhahahha badoo
Habari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?
Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .
Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.
Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
Hayo ni ya pm bwanaNjoo kwangu mm mwenyewe muhangaaa
Asantee!! Miss emmytaSawa Dingi. Karibu.
Demiss haya uliyajulia wapi kuwa ndivyo ilivyo inaelekea hizi kushoto kulia zinamkuna sana mdada sio, dah umenifanya hisia zipandewakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini
asante myPoleni sana na mnisamehe
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]u made my dayNdo shida hiyo ya kujifanya wabunifu, kwani tungeendelea na utaratibu wetu wa zamani haya magogo mnayoyasema tungeyasikia wapi? Zamani ilikuwa ni kupampu tu na ndio maana watu wa zamani akili zao zimetulia, watoto wanaozaliwa sasa ivi akili zao ziko kama walivyopatikana maaana baba na mama wote walikuwa wanazungusha viuno