Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Hizi mada zako Demis na hivi wengine tuna miezi hatujakwichikwichi yaani zinatumaliza kabisa[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] punguza speed utatuua.
Njoo kwangu mm mwenyewe muhangaaa
 
Habari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?

Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .

Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.

Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.

Ushakutana na mwingine Jana usiku unakuja kulalamika, ungetakiwa useme pia umedanga nini kwake, na ugogo wake utamrudia tena maana weekend atakupa hela ukasuke!
 
Le Mutuzi sijui anajua kukata au pia ni gogo pamoja na hako ka nukta kake!!!!
 
Ushakutana na mwingine Jana usiku unakuja kulalamika, ungetakiwa useme pia umedanga nini kwake, na ugogo wake utamrudia tena maana weekend atakupa hela ukasuke!
Napita Kwa kuringa
 
wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini
Demiss haya uliyajulia wapi kuwa ndivyo ilivyo inaelekea hizi kushoto kulia zinamkuna sana mdada sio, dah umenifanya hisia zipande
 
Ndo shida hiyo ya kujifanya wabunifu, kwani tungeendelea na utaratibu wetu wa zamani haya magogo mnayoyasema tungeyasikia wapi? Zamani ilikuwa ni kupampu tu na ndio maana watu wa zamani akili zao zimetulia, watoto wanaozaliwa sasa ivi akili zao ziko kama walivyopatikana maaana baba na mama wote walikuwa wanazungusha viuno
 
Ndo shida hiyo ya kujifanya wabunifu, kwani tungeendelea na utaratibu wetu wa zamani haya magogo mnayoyasema tungeyasikia wapi? Zamani ilikuwa ni kupampu tu na ndio maana watu wa zamani akili zao zimetulia, watoto wanaozaliwa sasa ivi akili zao ziko kama walivyopatikana maaana baba na mama wote walikuwa wanazungusha viuno
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]u made my day
 
Back
Top Bottom