Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Si uende majukwaa mengine ya siasa Upepo wa pesa hii thread iko wazi kwa wadau husika
 
Hiyo ni mojawapo ya style ya kujizuia kufika mapema.
unajifanya umesahau,na mtu wako anasikilizia joto ndani kwa ndani.
Ndani ya dakika kazaa hata kama alikuwa ajisikii
anapandisha mzuka,na kazi inaendelea.
Sema hii haifai kwenu vijana ninyi mnaotaka mwendo wa jogoo kwenye madisco.
 
Hiyo ni mojawapo ya style ya kujizuia kufika mapema.
unajifanya umesahau,na mtu wako anasikilizia joto ndani kwa ndani.
Ndani ya dakika kazaa hata kama alikuwa ajisikii
anapandisha mzuka,na kazi inaendelea.
Sema hii haifai kwenu vijana ninyi mnaotaka mwendo wa jogoo kwenye madisco.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]tamu wa ndani Kwa ndani
 
Demmis bhana hahahahaha kama nakuona unavyozungusha hicho kiuno,siku moja basi na Mimi naomba unizungushie hicho kiuno
 
Habari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?

Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .

Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.

Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
Gogo maana yake zero mitindo. Kiingrish full ze cockroach death.
 
Kuna mwanaume hata kupump hawez akichomeka anaisikilizia tu Kwa ndani mpaka kitonga huyo nan kama sio gogo[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
unapenda sana kusuguliwa kila mahala njoo kwangu basi
 
Back
Top Bottom