Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Wanaume magogo kitandani wakati wa Kusex

Wacha nipite tu mie mtoto mdogo, nikacheze kibaba baba na kimama mama...
[emoji124][emoji124][emoji125][emoji125]
 
Lakin demiss kama unaona ana mapungufu kwanini usimshape vyema mwenzio, ni suala la kumueleza uhalisia tu mwenzio, silaha kubwa katika mahusiano ni mawasiliano(ukweli na uwazi)

Mie katika mahusiano yangu asilimia kubwa niliwafundisha mapenz.. yupo mwali mmoja mpaka leo ananiita mwalimu wake.
Kumkalia kimya ni kujinyima raha tu.
 
Hahhha[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]mheshimiwa huyu mwenye kitambi [emoji216]wake mpaka nifunue tumbo alikuja kwenye mkutano wa CCM
Yan nimejisevia mpaka nilichoka hawez mauno
Pole acha zinaaa shosti
 
Ndio madhara ya kutest za kila mtaa...................
 
Lakin demiss kama unaona ana mapungufu kwanini usimshape vyema mwenzio, ni suala la kumueleza uhalisia tu mwenzio, silaha kubwa katika mahusiano ni mawasiliano(ukweli na uwazi)

Mie katika mahusiano yangu asilimia kubwa niliwafundisha mapenz.. yupo mwali mmoja mpaka leo ananiita mwalimu wake.
Kumkalia kimya ni kujinyima raha tu.
Tichaaaaaa,hongera mkuu maana utakuwa umewasaidia wengi mno nao wanazifurahia ndoa zao kama sio kugegedana bila shaka
 
Habari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?

Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .

Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.

Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
Mwanaume kuzungusha mauno hizo ni dalili mbaya
 
Wacha nipite tu mie mtoto mdogo, nikacheze kibaba baba na kimama mama...
[emoji124][emoji124][emoji125][emoji125]
Udogo gani mkuu unauzungumzia? maana mtu mzima akiwa hajakata mkono wa sweta anakuwa considred as a boy.....!
 
Mwanaume kuzungusha mauno hizo ni dalili mbaya
Kuna wanawake wakigegedwa barabara wanahonga hatari,sasa usipoyakata itakuwaje unafikiri?
Jiongeze mkuu........kama ni me kata mauno mkuu vinginevyo watakukatikia teh teh (just joking)
 
Habari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?

Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .

Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.

Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
Mwanaume unazunguusha kiunoooo???????? au unazunguusha mpini
 
Hao ni wanaume wa kule kwa vilaini Dar...karibu chugga ufurahi
Nitafute nikupe kitu na box live n direct 16 cardinal points of the varginal nitakugusa.
 
Back
Top Bottom