Anaechezesha mpini je??? Mpaka kwenye S.GMwanaume anayekata mauno anapendwa sana na wanawake
Promise you utafurahu sana and so welcome to see n prove the wonders of mchimbo@RNyie chuga huwa mnabaka kabisa
Asipokatwa mkono wa sweta Ndio anakuwa boy wa kucheza kibaba baba na kimama mama!!?Udogo gani mkuu unauzungumzia? maana mtu mzima akiwa hajakata mkono wa sweta anakuwa considred as a boy.....!
Ndivyo nilivyo,napendwa hatari....!Mwanaume anayekata mauno anapendwa sana na wanawake
hahahaWazee wa kusikilizia wavivu wazembe na ukute ana kitambi utahisi ulisukumize huko mbali
Nipe namba yako ya simu kwenye PM kuna kitu sijakielewa, nataka unielewesheHabari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?
Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .
Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.
Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
ahahahahahHabari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?
Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .
Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.
Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
WeeeeeweeMagogo magogo hatar sana