[emoji38] [emoji38] [emoji38] wewe dada hayo maneno yako yamenifanya nijikute nakupenda tuWazee wa kusikilizia wavivu wazembe na ukute ana kitambi utahisi ulisukumize huko mbali
Oyooo Toto la mwanza ilo ishi nalo mwana[emoji38] [emoji38] [emoji38] wewe dada hayo maneno yako yamenifanya nijikute nakupenda tu
Hahah pa1 mkuu ngoja tuone kama inawezekanaOyooo Toto la mwanza ilo ishi nalo mwana
Matangazo madogo madogo...Ivi ni kwamba huwaga unawaza sex muda wote?? huna mada nyingine tofauti na hizi za kusex, harufu, vibamia and the alike?
Heri ya mwaka mpya missHahaaa. Cheka tu my kaka sababu hakuna jinsi.
Huenda hana kisimbuzi!!Ivi ni kwamba huwaga unawaza sex muda wote?? huna mada nyingine tofauti na hizi za kusex, harufu, vibamia and the alike?
Kwa nini unafananisha unenguaj wa mziki wa dansi na ufanyaji wa mapenzi!?Habari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?
Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .
Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.
Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
Yaani kazi ya kupampu yote ile, bado utasema kuna mwanamume gogo?Habari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?
Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .
Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.
Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
hii inatutokea sana hasa sisi team vibamia.Ha ha ha ha ikichomoka wakati unairudisha kwa haraka kuwahi utamu waweza kosea njia ukaipeleka rough road teh teh teh