Shadeeya
JF-Expert Member
- Mar 12, 2014
- 52,527
- 127,822
Ahsante sana Dingi na kwako pia. Habari ya masiku tele?Heri ya mwaka mpya miss
Ahsante sana Dingi na kwako pia. Habari ya masiku tele?Heri ya mwaka mpya miss
Umekutana na wanaume wazembe. Wapo wanaume wanatoa shughuli mpaka unakimbia, embu kutana nao kwanza ndio uje ulalamikr hapa. Sio unajumuisha woteHabari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?
Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .
Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.
Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
Habari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?
Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .
Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.
Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
Aisee ni nzuri tu, za majukumu ya kuijenga tz ya viwandaAhsante sana Dingi na kwako pia. Habari ya masiku tele?
Salama kabisa Dingi yanakwenda poa kabisa.Aisee ni nzuri tu, za majukumu ya kuijenga tz ya viwanda
ShukranWanawake itanichukua muda mrefu sana kuwafahamu maana sielewi mnapenda nini?
Mkikutana na mpini mnalalamika kwamba inaumiza na inakera.
Mkikutana na "Lembebez" bado mnalalamika.
Kwa kifupi Mungu hawezi kukupa vyote, all in all sex ni starehe ambayo mtenda na mtendwa wanatakiwa kuifurahia na kuiskia kwenye hisia zao.
Siyo kwamba kila mwanaume anajua how to do sex, wapo walenga shabaha na wapo wacheza sebene. Hao wacheza sebene wako poa ila nd hawana hela.
Hawa walenga shabaha wana pesa hivyo hawezi kukurahisha wewe zaidi ya kujifurahisha yeye maana anajiskia kwamba anatumia pesa yake kwa muda huo nina maana kwamba amekununua hivyo vumilia tu.
Usikate tamaa mtengeneze huyo mwanaume akufanyie unayoyataka, mwelekeze kwa lugha ya mahaba halafu mpatie muda ataelewa tu.
Mimi binafsi nakuwa muwazi kama binti yuko vizuri na hakati namchana nampa muda ajifunze au anakata kwa fujo fujo kama mmasai disko no! no! Napenda Slowly slowly in SLO-MO, msikie mwingiliano kwa pamoja.
![]()
Shukrani!
Nipe mda tutoke wote out ntakwambia haja yangu mbona watu wa dodoma hatupendaniUna haja gani
Asante kwa kunipendapo[emoji38] [emoji38] [emoji38] wewe dada hayo maneno yako yamenifanya nijikute nakupenda tu
Daaa WANAUME tunatukanwa hihi hiviHabari?
Kuna msemo ambao Kiukweli wanaume wanapenda kusema kuwa amekutana na mwanamke gogo kitandani wakati wa kusex sjajua huyo mwanamke anakuwaje gogo hazungushi kiuno au ?
Lakin ukweli kuna wanaume gogo kitandani wakati wa kusex yan wenyewe wakishaingiza tu nyoka kwenye k hawapump kulia kushoto juu na chini bali wanachokifanya ni kukandamiza tu Kwa ndani mpaka anafika kitonga .
Najiuliza Hawa wanaume tuwaiteje kama si magogo maana hawakati mauno kuzunguka pande nne za dunia.
Raha ya mapenzi mwanaume ajue kuzungusha mauno jaman sio kila siku wanawake tu tuzungushe na nyie muwe mnazungusha ukijumlisha na yetu itakuwa balaa.
Teh teh ila si kama cha Lembembezhii inatutokea sana hasa sisi team vibamia.
HIVI MLIPEWA NYONGA YA KAZI GANI NYIE?! MWANAMKE NYONGA! KAMA BWANAAKO GOGO, JIPIMIE, AMA KIUNO ROBOTI!?Hahahhaa [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Asante!! Nawe piaSalama kabisa Dingi yanakwenda poa kabisa.
Uwe na asubuhi njema. Ila usiwe unaadimika kiasi hicho aisee.
Sawa Dingi. Karibu.Asante!! Nawe pia
[emoji1] shaka ondoa sasa hiv sitaadimika
Sent from my SM-G7102 using JamiiForums mobile app