Wanaume kwa staili hii acheni tu mdharaulike

Wanaume kwa staili hii acheni tu mdharaulike

Hivi inaingia akilini kabisa Janamume zima tena limekomaa kabisa asubuhi anagombana na Mkewe kuwa kwanini hajamchemshia maji ya Kuoga.

Hivi kwa baridi au kipupwe hiki cha Dar es Salaam ni cha kumfanya kabisa Mwanaume mzima na urijali wake kuoga maji ya moto?

Nyie Wanaume mbona " mmelegea " hivi? Kinachoniuma kabisa kuna " njemba " moja nimekutana nayo mahala inampiga Mtu " mkwara " kuwa yeye ni ngangari na mtoto wa mjini wakati kabla ya hapo nilimsikia akimuwakia Mkewe katika Simu kuwa kwanini leo kamwekea maji ya baridi bafuni.

Nilikuwa nadhani Watu wanatania tu kuwa baadhi ya wanaume ni " sleki sleki " na " maboflo " nikawa nakataa na hata kuwatetea ila kwa aina hii ya " ulegevu " na kung'ang'ania kuoga maji ya moto kwa kisingizio cha baridi kali ya Dar sasa nakubali kuwa mnastahili " kuchapiwa " wenza wenu na Wakomavu Special wa Mikoani ambao wao iwe baridi ya aina yoyote ile maji watakayooga ni ya baridi tu.

Mijanamume mizima " hovyo! ". Badilikeni......



Maji ya moto kwa mtu aliyechafuliwa na oil ni muhimu labda huyo mtu anafanya kazi garage wewe umekurupuka kusema bila kutafiti.
 
Supposed to go that way!
Man is the head of house
Kufanya kazi kwake lkn akirudi home kazi zake zipo pale pale,ni jukumu lake kuongea na house girl kupanga iweje LKN chakula changu usiku mezani ni marufuku kupika house girl

Hii hata mke anaijua!Dinner lazima apike mke wangu!Chakula cha weekends hasa lunch lzm apike mke wangu!Na sihitaji chakula cha kuweka kwenye friji eti napasha kwa micro wave

Nothing wrong with that, I just happen to have a different view to it.
 
Hivi inaingia akilini kabisa Janamume zima tena limekomaa kabisa asubuhi anagombana na Mkewe kuwa kwanini hajamchemshia maji ya Kuoga.

Hivi kwa baridi au kipupwe hiki cha Dar es Salaam ni cha kumfanya kabisa Mwanaume mzima na urijali wake kuoga maji ya moto?

Nyie Wanaume mbona " mmelegea " hivi? Kinachoniuma kabisa kuna " njemba " moja nimekutana nayo mahala inampiga Mtu " mkwara " kuwa yeye ni ngangari na mtoto wa mjini wakati kabla ya hapo nilimsikia akimuwakia Mkewe katika Simu kuwa kwanini leo kamwekea maji ya baridi bafuni.

Nilikuwa nadhani Watu wanatania tu kuwa baadhi ya wanaume ni " sleki sleki " na " maboflo " nikawa nakataa na hata kuwatetea ila kwa aina hii ya " ulegevu " na kung'ang'ania kuoga maji ya moto kwa kisingizio cha baridi kali ya Dar sasa nakubali kuwa mnastahili " kuchapiwa " wenza wenu na Wakomavu Special wa Mikoani ambao wao iwe baridi ya aina yoyote ile maji watakayooga ni ya baridi tu.

Mijanamume mizima " hovyo! ". Badilikeni......
Kwani sisi samaki sato hadi tuoge maji baridi?
 
Back
Top Bottom