Wanaume kwa staili hii acheni tu mdharaulike

Wanaume kwa staili hii acheni tu mdharaulike

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Posts
63,584
Reaction score
127,934
Hivi inaingia akilini kabisa Janamume zima tena limekomaa kabisa asubuhi anagombana na Mkewe kuwa kwanini hajamchemshia maji ya Kuoga.

Hivi kwa baridi au kipupwe hiki cha Dar es Salaam ni cha kumfanya kabisa Mwanaume mzima na urijali wake kuoga maji ya moto?

Nyie Wanaume mbona " mmelegea " hivi? Kinachoniuma kabisa kuna " njemba " moja nimekutana nayo mahala inampiga Mtu " mkwara " kuwa yeye ni ngangari na mtoto wa mjini wakati kabla ya hapo nilimsikia akimuwakia Mkewe katika Simu kuwa kwanini leo kamwekea maji ya baridi bafuni.

Nilikuwa nadhani Watu wanatania tu kuwa baadhi ya wanaume ni " sleki sleki " na " maboflo " nikawa nakataa na hata kuwatetea ila kwa aina hii ya " ulegevu " na kung'ang'ania kuoga maji ya moto kwa kisingizio cha baridi kali ya Dar sasa nakubali kuwa mnastahili " kuchapiwa " wenza wenu na Wakomavu Special wa Mikoani ambao wao iwe baridi ya aina yoyote ile maji watakayooga ni ya baridi tu.

Mijanamume mizima " hovyo! ". Badilikeni......
 
Siku nikitembea na mkeo ndio utajua kuwa Dar kuna wanaume na uanaume haupimwi kwa kuoga maji baridi. Mada pumba kabisa

Mpigie simu Mkeo sasa hivi akuinjikie kabisa maji ya moto ukirudi ukaoge. Naona umeamua " kujilipua " kudhihirisha kuwa kweli Wewe ni Mwanaume wa Dar. Sasa kama tu Kuoga unaoga Maji ya moto utaweza kweli " kumsuuza " Mama Samora na Isabela?
 
Pengine kishapiwa na wanaume wa dar halafu anajidai kuja na mada ya maji moto ili kupooza machungu yake, pole sana hii ndio dar es salaam aliyeuza cheni feki kapewa hela feki,na wakuja wenzako wameuziwa kipande cha sabuni badala ya simu ya kupangusa kama mnavyoita wakuja,na aliyetaka kwenda Dodoma kwa luxury basi(magari ya mwendokasi)akaishia kimara ,karibu dar uje ushangae.
 
Mpigie simu Mkeo sasa hivi akuinjikie kabisa maji ya moto ukirudi ukaoge. Naona umeamua " kujilipua " kudhihirisha kuwa kweli Wewe ni Mwanaume wa Dar. Sasa kama tu Kuoga unaoga Maji ya moto utaweza kweli " kumsuuza " Mama Samora na Isabela?

Kuinjikia maji ndio nini, au ku-switch heater on!! Zungumza ki Dar es salaam ueleweke
 
Hahahah Gentaaaaaaaaaaaaaaaaaa
We wale watoto wa Panya road tu wamewazima itakuwa Baridi hii.
Sio siri kuoga maji ya baridi mie nimeoga tangu nipo Primary aisee.
Dar ni sehem ambayo ukitoka mkoani unapiga hela kiulaini tu kama akili ikitulia,maana wa Jiji wao wanajiona kwamba wa mjini,huku Wengi wakimiliki Magari huku wakikaa nyumba za Kupanga kisa yupo Mjini.
Maisha ya Ujanja ujanja,kila mmoja anajifanya Tapeli,Ndio Mkoa Pekee walipinga Pool Table kuzuiliwa,na Bar kuwa wazi Muda wote watu Wapombeke,na ndio hao hao wenye kulalamika kila siku

Wewe POPOMA mada iliyopo mezani ni Wanaume wa Dar kuoga maji ya moto wakati huu wa baridi na kipupwe sasa sijui hayo mambo yako mengine sijui akili ikitulia mji wa Dar unapiga Hela mara wanajiona wa mjini mara wanamiliki gari na wanapanga na mengineyo mengi yamekujaje! Unaonaje huu UPOPOMA wako wote uliouorodhesha hapo ukautafutia UZI wake na Watu " tutatiririka " nao vile vile. Halafu unaonekana una WIVU sana na kwa mtindo huu safari yako ya mafanikio itategemeana sana na Ngamia kupenya katika tundu la Sindano.
 
Mpigie simu Mkeo sasa hivi akuinjikie kabisa maji ya moto ukirudi ukaoge. Naona umeamua " kujilipua " kudhihirisha kuwa kweli Wewe ni Mwanaume wa Dar. Sasa kama tu Kuoga unaoga Maji ya moto utaweza kweli " kumsuuza " Mama Samora na Isabela?

Kwa akili yako unaamini Samora na Isabela ni watoto wako? Mbona una elements za kike!
 
Pengine kishapiwa na wanaume wa dar halafu anajidai kuja na mada ya maji moto ili kupooza machungu yake, pole sana hii ndio dar es salaam aliyeuza cheni feki kapewa hela feki,na wakuja wenzako wameuziwa kipande cha sabuni badala ya simu ya kupangusa kama mnavyoita wakuja,na aliyetaka kwenda Dodoma kwa luxury basi(magari ya mwendokasi)akaishia kimara ,karibu dar uje ushangae.

😀😀😀😀😀😀😀
 
Kwa akili yako unaamini Samora na Isabela ni watoto wako? Mbona una elements za kike!

Lakini si Wewe ndiyo Mrs. GENTAMYCINE na ndiyo umenizalia hao Wanangu wapendwa sasa mbona leo tena unataka kuwakana wanao Mke wangu? Vipi upo vizuri " nikupachike " ya tatu tumalize idadi ya Uzazi wa mpango na tuwalee tu? Yaani Mke wangu Wewe bhana popote nikiwepo humu lazima tu WIVU utakushika na utanifuata. Tulia Mke wangu Mimi ni wako hadi Israeli akasirike!
 
Wanaume wa Dsm wanaitwa wazee wa vilaini laini......chipsi yai...ni kuwachapia tu mpaka wanyooke na kufikia kutushikia miguu.....Hakika tunastahiki kuwasaidia hawa jamaa wasiaibike.
 
Wewe POPOMA mada iliyopo mezani ni Wanaume wa Dar kuoga maji ya moto wakati huu wa baridi na kipupwe sasa sijui hayo mambo yako mengine sijui akili ikitulia mji wa Dar unapiga Hela mara wanajiona wa mjini mara wanamiliki gari na wanapanga na mengineyo mengi yamekujaje! Unaonaje huu UPOPOMA wako wote uliouorodhesha hapo ukautafutia UZI wake na Watu " tutatiririka " nao vile vile. Halafu unaonekana una WIVU sana na kwa mtindo huu safari yako ya mafanikio itategemeana sana na Ngamia kupenya katika tundu la Sindano.
Hivi inaingia akilini kabisa Janamume zima tena limekomaa kabisa asubuhi anagombana na Mkewe kuwa kwanini hajamchemshia maji ya Kuoga.

Hivi kwa baridi au kipupwe hiki cha Dar es Salaam ni cha kumfanya kabisa Mwanaume mzima na urijali wake kuoga maji ya moto?

Nyie Wanaume wa Dar mbona " mmelegea " hivi? Kinachoniuma kabisa kuna " njemba " moja nimekutana nayo mahala inampiga Mtu " mkwara " kuwa yeye ni ngangari na mtoto wa mjini wakati kabla ya hapo nilimsikia akimuwakia Mkewe katika Simu kuwa kwanini leo kamwekea maji ya baridi bafuni.

Nilikuwa nadhani Watu wanatania tu kuwa Wanaume wa Dar ni " sleki sleki " na " maboflo " nikawa nakataa na hata kuwatetea ila kwa aina hii ya " ulegevu " na kung'ang'ania kuoga maji ya moto kwa kisingizio cha baridi kali ya Dar sasa nakubali kuwa mnastahili " kuchapiwa " wenza wenu na Wakomavu Special wa Mikoani ambao wao iwe baridi ya aina yoyote ile maji watakayooga ni ya baridi tu. Sasa nimeshajua kwanini Wanaume wa Mikoani wanakubalika.

Mijanamume mizima " hovyo! ". Badilikeni......

Huu uzi umandikwa na mtu mwenye akili Tamaaman au ndio wale aliowahoji Zamaradi wa Clouds.

Dar ni Pwani,sasa jua kabisa kwamba Mapenzi yameanza Pwani.Wa mkoani Bado wa Makoani tu.Na ndio maana hata kukata Magovi(Tohara) ilibidi hadi Serikali iwasaidie.
Halafu hizi Story za Kimbea wakati mtu anaongea na mkewe,wewe umbea unaleta wa nini humu,si ungemwambia mwenyewe?

Kama mke ni wake,alioenda kuoa hakuna aliemchangia pesa hata moja humu,na hatujui kwanini alitaka maji ya moto.


Halafu muulize mama yako kwamba,je aliwahi kumuwekea Mama yako maji ya Moto ya kuoga bafuni?kisha ndio uje humu

Kesho njoo na umbea mwingine,nyie wenye kuingilia umbea wa mambo ya Wengine kwa Dar ndio mnageuzwa Mazamaradi
 
Huu uzi umandikwa na mtu mwenye akili Tamaaman au ndio wale aliowahoji Zamaradi wa Clouds.

Dar ni Pwani,sasa jua kabisa kwamba Mapenzi yameanza Pwani.Wa mkoani Bado wa Makoani tu.Na ndio maana hata kukata Magovi(Tohara) ilibidi hadi Serikali iwasaidie.
Halafu hizi Story za Kimbea wakati mtu anaongea na mkewe,wewe umbea unaleta wa nini humu,si ungemwambia mwenyewe?

Kama mke ni wake,alioenda kuoa hakuna aliemchangia pesa hata moja humu,na hatujui kwanini alitaka maji ya moto.


Halafu muulize mama yako kwamba,je aliwahi kumuwekea Mama yako maji ya Moto ya kuoga bafuni?kisha ndio uje humu

Kesho njoo na umbea mwingine,nyie wenye kuingilia umbea wa mambo ya Wengine kwa Dar ndio mnageuzwa Mazamaradi
Sheikh vipi mbona maneno makali yakhee,taratibu mjuze tartiibu atakuelewa tuu.
 
Huu uzi umandikwa na mtu mwenye akili Tamaaman au ndio wale aliowahoji Zamaradi wa Clouds.

Dar ni Pwani,sasa jua kabisa kwamba Mapenzi yameanza Pwani.Wa mkoani Bado wa Makoani tu.Na ndio maana hata kukata Magovi(Tohara) ilibidi hadi Serikali iwasaidie.
Halafu hizi Story za Kimbea wakati mtu anaongea na mkewe,wewe umbea unaleta wa nini humu,si ungemwambia mwenyewe?

Kama mke ni wake,alioenda kuoa hakuna aliemchangia pesa hata moja humu,na hatujui kwanini alitaka maji ya moto.


Halafu muulize mama yako kwamba,je aliwahi kumuwekea Mama yako maji ya Moto ya kuoga bafuni?kisha ndio uje humu

Kesho njoo na umbea mwingine,nyie wenye kuingilia umbea wa mambo ya Wengine kwa Dar ndio mnageuzwa Mazamaradi

Huwaga nikishampa Mtu " dozi " yake stahili huwa nasonga mbele na najua kuwa " dongo " limekuingia kunako na ndiyo sasa " unapovuka " hovyo. Halafu usisahau kuwa mchezo huu hauhitaji hasira!
 
Wanaume wa Dsm wanaitwa wazee wa vilaini laini......chipsi yai...ni kuwachapia tu mpaka wanyooke na kufikia kutushikia miguu.....Hakika tunastahiki kuwasaidia hawa jamaa wasiaibike.

Wachapieni tu Mkuu hadi " wakome ".
 
Sheikh vipi mbona maneno makali yakhee,taratibu mjuze tartiibu atakuelewa tuu.

Kitu nilichompa kimemuingia vizuri na sasa " kinamlevya " hadi ndiyo maana unaona anapepesuka hivyo. Mimi kawaida yangu " ukijipendekeza " kijinga kijinga kwa KUPOPOMIKA nakutuliza " taratibu " hadi akili yako itakapokurudi. Mvumilie tu Mkuu baadae atakuja akiwa makini zaidi kwani kama ujuavyo Vijana wa Zanzibari wameshalemazwa na Waarabu toka " kitambo " sana tu.
 
Back
Top Bottom