Wanaume kwa staili hii acheni tu mdharaulike

Wanaume kwa staili hii acheni tu mdharaulike

Ukitoka kufanya mazoezi unashauriwa kuoga kwa maji ya vuguvugu hadi moto kiasi. #healthTips

Samahani Mkuu hebu tufafanulie kidogo hayo mazoezi au hilo zoezi ambalo ukilimaliza kulifanya unatakiwa uoge maji ya vuguvugu au ya moto kiasi ni yapi / lipi? Jibu lako limenifanya niogope kidogo Mkuu. Eti enyi Wanaume wa Dar kuna Zoezi lolote ambalo mkipewa baada ya hapo mnashauriwa kuoga maji ya vuguvugu au ya moto kiasi? Mama yangu.....!
 
Next time jiangalie utavishwa shanga wewe. Unaposikia kuchemshiwa maji, kupepewa na kipeu sio kwamba feni hazipo. Pwani huku watu wana mila zao, ndio maana ugunduzi wa dawa za nguvu za kiume unafanyikia vijijini, huku tunakula pweza.

Kama mama yako hakukupeleka unyagoni basi kaa vizuri na uwe na staha, utajashobokea wanaume wamevaa msuli ukadhani wanawali wenzio kumbe ajenda ni kukupata kirahisi.
 
Duuu wamewaka hao balaa kweli ukirusha jiwe gizani litalo Mpata utasikia mayowe tu hahaahha atari sana
 
There is no relationship between taking a shower with hot water and being strong #just passing by
 
Huwa siamini kama kutenga maji ya kuoga, kupika, kufua, kufanya usafi ni Kazi za mwanamke pekee. That's just me
 
Maji ya kuoga kuchemshiwa ni lazima huku Ukonga!
Wife anayatarisha kabla sijaenda mzigo Kariakoo!
Ndoa imedumu sana
 
Huwa siamini kama kutenga maji ya kuoga, kupika, kufua, kufanya usafi ni Kazi za mwanamke pekee. That's just me
Mnaiga sana mambo ya wazungu,mila sio zetu hizi!!
Mke lzm anitayarishie maji,apike na anipe unyumba regularly
 
Mnaiga sana mambo ya wazungu,mila sio zetu hizi!!
Mke lzm anitayarishie maji,apike na anipe unyumba regularly
Sio mila bali ni umasikini na ufinyu wa mawazo. Kazi ya laundry machines ni nini kama sio kufua. Sikulelewa kwenye mfumo huo wa kwamba Kazi za ndani ni za mwanamke tu so kwangu ni ajabu kuona mtu analazimisha atengewe maji, apikiwe, afuliwe, afanyiwe usafi as thou mke wake hana majukumu mengine au hachoki.
 
Sio mila bali ni umasikini na ufinyu wa mawazo. Kazi ya laundry machines ni nini kama sio kufua. Sikulelewa kwenye mfumo huo wa kwamba Kazi za ndani ni za mwanamke tu so kwangu ni ajabu kuona mtu analazimisha atengewe maji, apikiwe, afuliwe, afanyiwe usafi as thou mke wake hana majukumu mengine au hachoki.
Mkuu kuna laundry machines Kyela Vijijini?
Mke ndiyo kazi zake hizo,tuachane na haya mambo ya wazungu kaka
Tuna mila tofauti
 
Mkuu kuna laundry machines Kyela Vijijini?
Mke ndiyo kazi zake hizo,tuachane na haya mambo ya wazungu kaka
Tuna mila tofauti
Ni umasikini mkuu. Katika nyumba ambayo Baba na Mama wote ni watafutaji/wafanyakazi mke hawezi endelea kukupikia/kufua kila siku nk ilhali na yeye anarudi kachoka kama wewe au zaidi.

Au kama mke ni mtu wa kusafiri sana hawezi endelea kutimiza hayo majukumu ya nyumbani kila siku.

Kuna ambao vipato vinaruhu kununua appliances ili kurahisisha Kazi za nyumbani ila hawafanyi hivyo sababu wanajua wake zao watafanya huo ni ufinyu wa mawazo.

Naelewa point yako ya mila ila kwa asilimia kubwa zinachangiwa na umasikini sababu wanawake wengi hukaa tu kama Mama wa nyumbani. Maendeleo yakiongeza labda siku Kyela kukawa na ajira za kutosha kwa wote wake kwa waume sitegemei kuendelea kuona wanawake wakifanya Kazi za nyumbani sawa na sasa.

Halafu kuna wanaume ambao hawasaidii Kazi yeyote ya nyumbani kisa anajua mke wake atafanya huu pia Ni ufinyu wa mawazo.
 
Ni umasikini mkuu. Katika nyumba ambayo Baba na Mama wote ni watafutaji/wafanyakazi mke hawezi endelea kukupikia/kufua kila siku nk ilhali na yeye anarudi kachoka kama wewe au zaidi.

Au kama mke ni mtu wa kusafiri sana hawezi endelea kutimiza hayo majukumu ya nyumbani kila siku.

Kuna ambao vipato vinaruhu kununua appliances ili kurahisisha Kazi za nyumbani ila hawafanyi hivyo sababu wanajua wake zao watafanya huo ni ufinyu wa mawazo.

Naelewa point yako ya mila ila kwa asilimia kubwa zinachangiwa na umasikini sababu wanawake wengi hukaa tu kama Mama wa nyumbani. Maendeleo yakiongeza labda siku Kyela kukawa na ajira za kutosha kwa wote wake kwa waume sitegemei kuendelea kuona wanawake wakifanya Kazi za nyumbani sawa na sasa.

Halafu kuna wanaume ambao hawasaidii Kazi yeyote ya nyumbani kisa anajua mke wake atafanya huu pia Ni ufinyu wa mawazo.
Mm na mke wangu WOTE tunafanya kazi lkn hiyo haimuondelei mke kutimiza wajibu wake wa ki ndoa
 
More power to you.
Supposed to go that way!
Man is the head of house
Kufanya kazi kwake lkn akirudi home kazi zake zipo pale pale,ni jukumu lake kuongea na house girl kupanga iweje LKN chakula changu usiku mezani ni marufuku kupika house girl

Hii hata mke anaijua!Dinner lazima apike mke wangu!Chakula cha weekends hasa lunch lzm apike mke wangu!Na sihitaji chakula cha kuweka kwenye friji eti napasha kwa micro wave
 
Back
Top Bottom