miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,802
- 49,109
wabadilike wawe kama mimi tu[emoji122] [emoji122] kweli kabisa ulichosema.
wabadilike wawe kama mimi tu[emoji122] [emoji122] kweli kabisa ulichosema.
Pole bibie...usikate tamaa ww endelea kutafuta ambaye atakuina unafaa
Usiogope kumuuliza mtu kwann hataki mawasiliano bora ujue tatizo ili ujirekebishe
nimemtania tu mwaya.labda aende akanye kinyesi hapo mlangoni kwakeMy dear anaanzaje? Naona nikukosa haya pia itabidi ajipange kwa mawili moja likiwepo kufukuzwa.
We nawe kama inatokea mara kwa mara jaribu kubadilika itakuwa unakosea sehemu ndio maana hawarudi.Yaani utakuta umedate na mwanaume kama mara mbili hivi yaani mmeonana kama mara mbili tatu hivi na alipopanga kakupeleka. sasa ghafla bin vuu anaanza kutopokea sim zako na kutojibu message zako
Sasa c utakuwa unabadilisha kila leo??siwez kulilia mapenzi hata kama nimekupenda! chaa! mlivyo weng hvyo jaman
We Mtoto kweli Una maneno ya hatari Duuuukagundua siyo type yake..
alikuwa anataka kitumbua labda kapata..
ana mpenzi wake wewe ni by the way tu ulikuwa
labda unaboa na kuchosha
una mashauzi ya kijinga..
unastory za kifala mara baba yangu mara mjomba wangu .....
hujiamini
chagua linalokufaa
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]nimemtania tu mwaya.labda aende akanye kinyesi hapo mlangoni kwake
Hilo ndio neno my dada.wabadilike wawe kama mimi tu
Hivi kwani mwanaume wa kweli na mwenyewe malengo na wewe ,hivi unashindwa kumtambua? ?kha!
Umeonaeee.yap ni vibaka tu wa papuchi.wanajua kupretend waapo sirias na maisha kumbe ni wahuni tu wasio na ustaarabu wowote
Na wewe mpotezeeNaomba niulize swali kwa wana jf hasa wanaume.utakuta umekutana na mtu ameomba namba yako ya simu ukampatia akakupigia nawe ukawa unampigia,mmeenda date kwa muda kama wiki mbili hivi kila wiki mara moja.mwengine utakuta na kwake alikopanga kakupeleka kabisa, ghafla bin vuu unakuta mtu mara hapokei sim zako wala msg hajibu. hivi hii inatokana na nini?
Hivi kwani mwanaume wa kweli na mwenyewe malengo na wewe ,hivi unashindwa kumtambua? ?
Vibaya hivyo ujue mku. Bora kumwambia uwazi akajua nshaachwa kuliko kumuacha mtu na maswali yasiyo na majibu.
Kweli kabisa mumy asiumize kichwa kwa mtu anayejua nini anachokifanya.Na wewe mpotezee