Wanaume kupotea baada ya muda mfupi wa mahusiano

Wanaume kupotea baada ya muda mfupi wa mahusiano

Ni vizuri kumuuliza ila pia kwanini asiseme kama kuna tatizo? kukaa kimya haisaidii
Basi bibie sasa hivi tubadili huu mchezo naomba unialike mm kwako halaf na picha yangu nmekutumia


Usije ukakimbia ww namm ntaleta uzi hapa
 
chozi ?? simlili mtu kamwe aende tu yaani


Mie nnapenda kweli kweli tena mapenzi ya kisukuma(nayaitaga ya kijuha) najitoa had pesa zangu! yaan napendaaaa lakini ukishanichosha tu sijui nikulilie??? au huenda nabahatika kukutana na wanaume wa maana kuliko wa nyuma ! withn a week nakusahau!
 
Sio kumlilia mtu, unajiuliza tuu kwanini inakuaga hivyo yani mtu akatishe mawasiliano ghafla kama vile hamkujuana kabla. Au pengine mmeshaolewa msiolilia mapenzi au labda hamna hamu ya kuolewa
hujui mungu kakuepusha nini .shukuru watu wengine majini eti
 
Mie nnapenda kweli kweli tena mapenzi ya kisukuma(nayaitaga ya kijuha) najitoa had pesa zangu! yaan napendaaaa lakini ukishanichosha tu sijui nikulilie??? au huenda nabahatika kukutana na wanaume wa maana kuliko wa nyuma ! withn a week nakusahau!
week unawaza nini mimi masaa tu nishasahau hata jina lako
 
Mie nnapenda kweli kweli tena mapenzi ya kisukuma(nayaitaga ya kijuha) najitoa had pesa zangu! yaan napendaaaa lakini ukishanichosha tu sijui nikulilie??? au huenda nabahatika kukutana na wanaume wa maana kuliko wa nyuma ! withn a week nakusahau!

Kweli
 
Back
Top Bottom