Wanaume kupenda bikra wakati wao ni used

Wanaume kupenda bikra wakati wao ni used

Wewe ni Mchokozi! From Experience na stories na mashosti😉. Watu wanakimbilia kujisifu wametoa bikra wakati wenzao sie focus iko kwenye umeitoaje. Kuna utalaamu wake ati😛
Kwani umetolewa mara ngapi ?
mpaka ujue kuna mafundi wa kuitoa ?
 
Kumtunza mwanamke aliyekomaa na ukamtoa bikra ni shida tupu maana wengi huwa wanadeka na wakati mwingine ni pasua kichwa. Nadhani ni bora kuoa aliye na uzoefu. Wengi wao huanza kuchepuka na kucharuka wakati wakiwa katika ndoa. Ukionekana humwamini anakuchapa kiboko cha kwani si nilijitunza hadi wewe hujui kuwa wengine nilikuwa nawaona mbona sikuwapa. Kalagabaho wenzako wanajichukulia kiulaini hadi TIGO. Afadhali mzoefu utambana na aidha anaogopa utamdaka au atakuwa amepata midushe tofauti na atatulia.
Asanteeeh mpnz wangu kwa kunitunzia bikra, ila nisamehe kwa kuitoa kabla ya ndoa.
 
Haswaaa! Macho yaone vizuri maana comments zingine humu hazisomeki kabisaaa😉
Sorry niliteka kusema Nachicha nikakosea kidogo maana ulisalimia shimbonyi. Back to topic, wasamehe bure maana unaona hata wabunge ati LIVE, hii ndiyo TZ bwana
 
Kuna kila sababu ya Dada zetu hizi bikra kuzitunza kwa kweli...nilitoa bikra moja tu mwaka 2007 nikiwa kidato cha tatu..mpaka Leo sijawahi kukutana na nyingine uku niliko KIGOMA...dah bikra adimu mademu wengi wamezalishwa duh
ha haha kwa sababu wewe haupo bikra unataka kukutana na bikra ya nini sasa? uliyemtoa bikra mbona ulimwacha ? na yeye analaumiwa kuwa hakutunza bikra kumbe alikupa wewe akijua kuwa utakuwa naye maisha ndiyo ukasepa mazima huku ukiendelea kutafuta bikra acheni hizo wanaume aiseee
 
Haka katabia kwa wanaume wenzangu kupenda bikra ili hali wao wenyewe washatumika si sawa imekabidhiwa haswa wa kijinsia acheni hiki kitabia msiwafanye dada zetu wakose amani

Bikra kutoka ni tendo la kawaida lisilo na maana yoyote ile moyo wa mtu ndio unamaana.

Mwanamme hawez kuwa used mana hakuna alama inayoonyesha hayo mambo kimaumbile yapo kwa mwanamke tu.
 
ha haha kwa sababu wewe haupo bikra unataka kukutana na bikra ya nini sasa? uliyemtoa bikra mbona ulimwacha ? na yeye analaumiwa kuwa hakutunza bikra kumbe alikupa wewe akijua kuwa utakuwa naye maisha ndiyo ukasepa mazima huku ukiendelea kutafuta bikra acheni hizo wanaume aiseee
Daah.. Umeongea kwa uchungu mpnz🙁
 
Daah.. Umeongea kwa uchungu mpnz🙁
inahuzunisha huwa tunakubali kubanjuliwa tukiwa na imani huyu ndiye anaweza kuwa mume wangu ,.. sasa mnatutoa bikra mnaondoka kutafuta bikra zingine mnatoa sasa sijui mantaka tufanyaje? maana bikra hutolewa mara moja tu
 
Back
Top Bottom