Wanaume kupenda bikra wakati wao ni used

Wanaume kupenda bikra wakati wao ni used

Bikra muhimu babu! Tatizo dada zetu, hawajatulia, wana speed kali sana! Unajua hapa Tanzania wanawake ni wengi kuliko wanaume, hivyo kiuhalisia ni lazima kila mwanaume akutane na bikra yake, na ziada juu! Ndio maana usipokutana na bikra mpaka unafikisha miaka 25, una haki ya kulalamika.

Au mnasemaje wadau!

Na ikitokea mwanaume umetoa bikira ziadi ya 2, basi ujue umeandaa room kwa mwanaume mwenzio kulalamika....!
 
Wanaotafuta hiyo kitu ni wale ambao hawajawahi zipata.ukizipata utaelewa kuwa hazina deal,vurugu tupu! mwenyenayo hana ujuzi wowote zaidi ya kukutia kucha na meno na makelele kibao! inahusu?! mpango mzima mzoefu kazini sio hao wa bikira.

Duuuh.. Mwanaume Halisi?
 
Wanawake ambao walizitoa bikra zao kisenge wakiona Mada za kutolewa bikra roho huwauma sana..

Kuna ile Mada ya meya kutoa udhamini kwa mabikra, wanawake wameisusa kabisa.

Subiri utawaona watakavyojaa hapa kujifariji..

Asanteeeh mpnz wangu kwa kunitunzia bikra, ila nisamehe kwa kukutoa kabla ya Ndoa.
 
Bikra muhimu babu! Tatizo dada zetu, hawajatulia, wana speed kali sana! Unajua hapa Tanzania wanawake ni wengi kuliko wanaume, hivyo kiuhalisia ni lazima kila mwanaume akutane na bikra yake, na ziada juu! Ndio maana usipokutana na bikra mpaka unafikisha miaka 25, una haki ya kulalamika.

Au mnasemaje wadau!

Na ikitokea mwanaume umetoa bikira ziadi ya 2, basi ujue umeandaa room kwa mwanaume mwenzio kulalamika....!
sasa mbona we bikra huna
 
Wanaume washamba ndio wanashobokea hiyo kitu! uache mtu aliyefuzu unahangaika na wa chekechea!
Bikra inathamani yake ....basi huyo mpenzi wako mrudishe kwa mwenyewe aliye mbikiri
 
Mwanamke ambaye ana bikra thamani yake ni kubwa sana uku kwetu.....ni sifa..heshima hata kwa wazazi wake
wazazi ndiyo wanapima? duniani kote mwanamke bikra naheshimika najiulizahizi bikra huwa tunajitoa wenyewe?
 
enhee ukishawajua ndio yako utairudisha uwape ?
Niirudishe tena? Kisa cha kujipatia mateso ni nini? Asilimia kubwa ya wanaume hawana patience ya kudeal na ma-bikra
 
Ungeeleweka vizuri kama ungewaasa vijana wa kike na kiume kuacha ngono kabla ya ndoa na sio kushambulia jinsi ya kiume kwa minajili ya kuwasafisha jinsi ya kike lakini tambua madhara ya ngono kwa kiasi kikubwa huwapata wanawake.

Ila naona umeamua kutafuta attention na likes kutoka kwa wadada walioshindwa kujitunza humu.... vema endelea kuwafariji ila ukweli utabaki ukweli milele
 
Back
Top Bottom