Wanaume: hii ni tabia mbaya, na ni uchafu!

Wanaume: hii ni tabia mbaya, na ni uchafu!

Gaijin anachomaanisha Teamo ni wale wanaotoka nje ya ndoa zao kwa mke na mume haina madhara kabisa kwa mtoto, muelewe anachommanisha.

mama brian .................nafikiri wewe ndo hujamuelewa. anachomaanisha ni kuwa ukitoka nje ya ndoa ukafanya tendo na mtu guest .....ukirudi nyumbani usimbebe mtoto mchanga kama hujaoga kwa kuwa ina madhara.

hapo ndio nnapotaka kujua mie, ina uhusiano gani na kufanya tendo la ndoa NJE na mtoto kuugua? jee kama tendo hilo limefanywa ndani ya ndoa, tendo halali, lakini ma bedsheat machafu kama ya guest house, mtoto abebwe?
 
mama brian .................nafikiri wewe ndo hujamuelewa. anachomaanisha ni kuwa ukitoka nje ya ndoa ukafanya tendo na mtu guest .....ukirudi nyumbani usimbebe mtoto mchanga kama hujaoga kwa kuwa ina madhara.

hapo ndio nnapotaka kujua mie, ina uhusiano gani na kufanya tendo la ndoa NJE na mtoto kuugua? jee kama tendo hilo limefanywa ndani ya ndoa, tendo halali, lakini ma bedsheat machafu kama ya guest house, mtoto abebwe?
wewe naona ndo hujaelewa!
HEBU KASOME VIZURI NILICHOANDOKA BANA!yaani wewe tu unaelewa tofauti?
 
sure,,hiyo si nzuri..
kwa ujumla kupiga nje si busara kwa aliye na mke wake ,,anayempenda...
 
mama brian .................nafikiri wewe ndo hujamuelewa. anachomaanisha ni kuwa ukitoka nje ya ndoa ukafanya tendo na mtu guest .....ukirudi nyumbani usimbebe mtoto mchanga kama hujaoga kwa kuwa ina madhara.

hapo ndio nnapotaka kujua mie, ina uhusiano gani na kufanya tendo la ndoa NJE na mtoto kuugua? jee kama tendo hilo limefanywa ndani ya ndoa, tendo halali, lakini ma bedsheat machafu kama ya guest house, mtoto abebwe?

Mh hapo kazi haya ngoja tumuachie mwenyewe ajibu. Teamo kazi kwako fafanua. teh teh!
 
Wewe sio Daktari wala sio bingwa wa magonjwa ya watoto wala chochote, kwa maana usingeandika story za mitaani za watu wasio na taaluma unajidai wewe Daktari huna utafiti wowote.
Mbele ya watu usithubutu kuandika au kusema hivyo UTACHEKWA.


hahahahah!
jamani mbona mmekuwa wagumu kuelewa....!
mimi ni daktari wa binadamu na ni bingwa wa magonjwa ya watoto
 
noted!
Umenifurahisha sana lakini umeongea ukweli

sasa basi:
1-swala la watu kuzini/kutozini tumwachie askofu
2-mimi concern yangu ni yule mtoto mdogo ambae unakuja unamnukia na miharufu ya ajabu ajabu!kuna hili swala limekuja hapa hospitalini kwangu mico-dispensary kwamba jamaa kila akirudi jioni akimbeba mtoto analia sana,na anapata homa za usiku,na anaharisha smtmz.baadae ilinibidi kukaa na mzaqzi mmoja mmoja na kuwahoji...!nilikuja kugundua kitu cha ajabu sana kwa mwanaume........

kipi hicho ndizo facts wanazoulizia hapo juu mkuuyah nimekuelewa swala ni harufu na ndio maana nikaja na harufu ya kujamba unatusaidiaje kwa hili na watoto wetu huwa wanaanzia kuja getini...ama na sisi tukiwaona tuanze kukimbilia ndani??
 
Wewe sio Daktari wala sio bingwa wa magonjwa ya watoto wala chochote, kwa maana usingeandika story za mitaani za watu wasio na taaluma unajidai wewe Daktari huna utafiti wowote.
Mbele ya watu usithubutu kuandika au kusema hivyo UTACHEKWA.
ndo tatizo lenu ''maakademishian''
we unachobisha nini hasa??
 
mimi niliye mzinzi nimekubali kuwa asemayo Teamo ni ukweli mtupu. ile kitu ina harufu kali jamani, nikitokaga kufanya najistukia hadi nachukia. tuwajali watoto bana!!!
 
kipi hicho ndizo facts wanazoulizia hapo juu mkuuyah nimekuelewa swala ni harufu na ndio maana nikaja na harufu ya kujamba unatusaidiaje kwa hili na watoto wetu huwa wanaanzia kuja getini...ama na sisi tukiwaona tuanze kukimbilia ndani??
lakini mkuu harufu ya kujamba ni tofauti na ile kitu!
unajua mtu akitoka kushughulika KAMA HAJAOGA ukiwa sensitive enough unamgundua kwa harufu?
 
wewe naona ndo hujaelewa!
HEBU KASOME VIZURI NILICHOANDOKA BANA!yaani wewe tu unaelewa tofauti?

si peke yangu kaka niliekuelewa hivyo ...............kuna mwengine amekuuliza jee akipanda basi, akawa mchafu, akirudi home watoto asisalimiane na watoto wake kwanza akimbilie kuoga kwanza?


ila kiswahili mie kinanipa tabu sometimes, kwa hiyo acha tu ipite vile ipitavyo,
 
mimi niliye mzinzi nimekubali kuwa asemayo Teamo ni ukweli mtupu. ile kitu ina harufu kali jamani, nikitokaga kufanya najistukia hadi nachukia. tuwajali watoto bana!!!
bora useme wewe mkuu!

watu wengine wanatumia vibaya pesa za serikali.....!wanapelekwa ughaibuni kusoma ili WAPINGANE NA UKWELI!
 
Teamo .............sasa hiyo harufu iko kama ukifanya nje tu? ukifanya na mkeo/mumeo huna harufu?
 
kwa hiyo wafanye infedelity lakini waoge.....
 
Basi akuna dhambi mbaya kama kuharibuhekalu la bwana na alaaniwe aaribuye ekalu la bwana ni heri utende kosa lingine lakini si lile linalohusu mwili wakokazi kwenu
 
si peke yangu kaka niliekuelewa hivyo ...............kuna mwengine amekuuliza jee akipanda basi, akawa mchafu, akirudi home watoto asisalimiane na watoto wake kwanza akimbilie kuoga kwanza?


ila kiswahili mie kinanipa tabu sometimes, kwa hiyo acha tu ipite vile ipitavyo,
the thing is,
mwanaume afanye afanyavo huko nje...!akirudi home kwa familia ake ajitahidi aoge au akimbilie bafuni then amshike MTOTO!PLEASE JAMANI!

hapa naongelea a combinashion of harufu tatu wakati wa sex
1)sh
2)ku
3)con..

MESOMEKA?
 
Teamo serikali hiii hii ya Tanzania inayotoa pesa kupeleka watu ughaibuni kusoma au nyengine?
 
Teamo .............sasa hiyo harufu iko kama ukifanya nje tu? ukifanya na mkeo/mumeo huna harufu?
WEWE USIPOKUWA MAKINI UTANIULIZA SWALI ''.....TEAMO SASA MWANANGU NI LAZIMA NIMNYONYESHE MIMI TU.......!mbona wanawake wengi wana matiti na yanatoa maziwa....'''
 
mimi niliye mzinzi nimekubali kuwa asemayo teamo ni ukweli mtupu. Ile kitu ina harufu kali jamani, nikitokaga kufanya najistukia hadi nachukia. Tuwajali watoto bana!!!

mpwa si wote wana harufu wengine tunawaogopa hata kutukumbatia maana wana harufu nzuri in such ukifika home ukakutana na wakina mama faith wallah anakukumbatia kwanza kujuua umerudi na isemiaki ama hope
 
Back
Top Bottom