Wanaume eti hii ni kawaida?

Wanaume eti hii ni kawaida?

Wakuu...
Hii mambo ya wet dream kuota mfululilizo siku mbili ni kawaida?

Tena ni wakati wa mchana, ukijilaza kidogo tu hata saa 1 tayari...

Kabla ya hapohapo ilikuwa ni maramoja moja tu...
Wanaume hii ni kawaida au jini mahaba yuko kwenye 1 na 2...?
Afya yako ipo sawa kijana huna tatizo, hebu tafuta kabinti ka kupunguza tenki aisee huchoki kufua?.
 
Na ndio la mwanzo kumwambia, oa
Km muda bado hauruhusu ndio aende kwenye hizo other alternatives
Lengo ni kuwa kajizuia na maasi, so aendelee kujizuia mpk uwezo wa kuoa utaporuhusu
Good noted!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom