Psalm_23
JF-Expert Member
- Aug 18, 2026
- 1,962
- 3,533
Wakuu...
Hii mambo ya wet dream kuota mfululilizo siku mbili ni kawaida?
Tena ni wakati wa mchana, ukijilaza kidogo tu hata saa 1 tayari...
Kabla ya hapohapo ilikuwa ni maramoja moja tu...
Wanaume hii ni kawaida au jini mahaba yuko kwenye 1 na 2...?
Hii mambo ya wet dream kuota mfululilizo siku mbili ni kawaida?
Tena ni wakati wa mchana, ukijilaza kidogo tu hata saa 1 tayari...
Kabla ya hapohapo ilikuwa ni maramoja moja tu...
Wanaume hii ni kawaida au jini mahaba yuko kwenye 1 na 2...?