Hivi machimbo ya Maafisa Utelezi yanayo operate 24/7 yalipo hupajui au na wewe unatafuta kujinyonga na kamba nyekundu za viatu? Au hunaa hela?Kabla ya hapohapo ilikuwa ni maramoja moja tu...
Wanaume hii ni kawaida au jini mahaba yuko kwenye 1 na 2...?
Labda ulombwe.Hakuna altenative way mkuu ukiachana na kulomba?
Hongera sana. Hii inathibitisha uko njema kiafya.Wakuu...
Hii mambo ya wet dream kuota mfululilizo siku mbili ni kawaida?
Tena ni wakati wa mchana, ukijilaza kidogo tu hata saa 1 tayari...
Kabla ya hapohapo ilikuwa ni maramoja moja tu...
Wanaume hii ni kawaida au jini mahaba yuko kwenye 1 na 2...?