miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,802
- 49,109
- Thread starter
-
- #101
kwani nimebisha hakuna mwanamke malaya ila tunashindwa kuwatunza kwa sababu hatuna nguvu za kuwalinda maana wapo wanaume wanaenda na wenza wao kazini saluni sokoni kwenye kitchen party kwenye vikao vya kazini kwake kwa hiyo hao ni wachache ila tuliobaki ni legelege
ukiona umuhudimii mkeo au mpenzio jua kuna anayejielewa anamuhudumia
kwa hiyo mnataka mponde mawe na kuchanganya zege?😛lane:
Kizuri kula na nduguyo kama anahudumia wanasaidiana ila hapo ndo inaonesha jinsi gan huyo mdada ajitambui kashindwa kufanya ahudumiwe hadi ajidharirishe nje. Papuchi kweli imekua mtaji.
ni kuchoma huo mdomo mrefuHilo nalo NENO.... Shosti naku unga mkono Kwa asilimia 80 wanaume wengi wanajisahau Sana mpaka mwanamke anakua na buzi sababu ya wao manake anataka ww mwanamke ulipe school fees matumiZi yanayo mpasa sasa hafanyi halafu mdomo unakua mrefu kutaka kujua pesa ya mshahara umefanya nn...
haijalishi u need to stand as a man....
I can give all of me to my family... bt hii milupo ya kuzugia mtaan never... naila kwa ujanja wangu kwa tamaa zao... bt when comes to my family... i think im gona be a better dady ever
Kwa nini utongoze mtaani wakati huduma uwez kutoa?
Sio siwez sitak... na pia nashukuru nmejaaliwa ujanja janja so Nawapata
ipo siku na wewe utapatwa tu ... hongera
Hahaaaa... tho nawapata wa bure bt bata zote nasimamia show.. siwez patwa i knw my limit
atakaye like huu uzi nitamshangaa sana!!! yaani huyu miss chagga haelewi kabisa:
1.papuchi siyo dili siku hizi zinapugua ladha siku hadi siku!
2.unapotoroka kwenu kuja kwangu wewe ndo ----- siyo mimi...
3.kuzaa kwa uchungu siku hizi hatutaki watoto wanakuwa mapanya road tu!
4.nakushangaa kipindi sijakutongoza ulikuwa unaishi vizuri kwenu na unahudumiwa kila kitu nilivyokutongoza mimi basi shida zote unanishushia mimi kisa nakutia tu!!! acheni hizo mtu anapokuhudumia shukuru ilibidi akuhudumie akikuoa!!!
5.kwa mlioolewa poleni sana yaani ukweli huwa tunakinai na papuchi aina moja ndo maana mtu anashinda bar coz haoni tena ladha imetanuka sana mpaka uingize gegedo na mkono mmoja sasa ya nini yote hayo!!!
it matters...sifa namba moja ya kuitwa mke ni kwamba yule anaye kuoa akukte wewe bado bikra. sasa wewe tayari used product tayari umeshuka thamani, huwezi ata siku moja kusema kuwa mwanamke anayeolewa akiwa bikra ni sema value kama ambaye tayari kashagegedwa. kuwa bikra kuonyesha huyo mtu anajithamini sana na kwamba na mvumilivu.
ni kweli mwanaume lazima ahudumie but in return anategemea kupata that gift ya virginity. its a give and take. sasa wewe the very gift ambayo alikuwa anaitegemea umegawa then obviously thamani yako imeshuka. lazima tujifunze kuishi na madhara ya uchaguzi wetu.
naona umetupa jiwe gizani miss chagga, wasiojitambua wote limewapata paaa
ukiona umuhudimii mkeo au mpenzio jua kuna anayejielewa anamuhudumia