Wanaorusha Video YouTube, Facebook, Periscope n.k Wawe na Leseni Ati?

Wanaorusha Video YouTube, Facebook, Periscope n.k Wawe na Leseni Ati?

Yahii Hii sijui ni Inch ya Washamba?!!! walikuwa wapi mda wote? yani baada kuona wana cavarage nzuri ndio wanazuiliwa? je huo utaratibu utakoka lini? mnataka vijana wajiajiri wakifanya hivyo mnawakata mikono. shenzi typ
Na sababu nyingine ni sababu hawafichi jambo lolote ndio shida serikali aitaki watu wajue mambo yao
 
Hivi huo wimbo hautakwisha; kwani unafikiri mwana CCM yule mwingine angeingia madarakani ingekuwa tofauti? Miye mbona bado naunga mkono mabadiliko tunayoyaona lakini haina maana niliegesha akili zangu halafu nikaondoka mwenyewe kwenda kuunga mkono. Unataka kuniambia wote wanaounga mkono upinzani wanaunga mkono kila kitu na kila kitu kinachofanywa na mtu anayeitwa mpinzani. Naweza kumuunga mkono Magufuli bila kumaanisha naunga mkono kila kitu kinachofanywa na serikali yake. Hii ndio maana ya demokrasia.
Kwa maandishi haya unakosa uHALALI wa kulalamika....Sababu waliochagua huyo unaita CCM no2 wana HOJA wakiamini ameingilia Mlango mwingine sasa we we unafanya jambo lile lile ukitegemea Matokeo tofauti ni Sawa? wee kubali uliwalisha BongoLALA matango PORI sasa unatafuta namna yakutubu....
 
Zungumza kama mtu mwenye akili siyo vipepeo; unafikiri kweli kabisa angeingia mgombea yule Tanzania ndio ingekuwa tofauti; mko tayari kuendelea na ufisadi ili muishi bila kunung'unika? tuliikataa hiyo gharama kuilipa sisi wengine.. haya mengine ni siasa za kawaida tu
Sasa ndugu kama unaona ni Siasa za Kawaida ulalamishi wa nini??? Siutulie tusubiri Viwanda?
 
Live coverage ya Gwajima na Manji naona inataka kuwaponza watu
 
Ha ha ha,hawataki bunge livr ya vipande mahususi!
 
Akina Zitto walionya kuwa hii sheria itaenda kugusa hadi mitandao ya jamii, kubana uhuru wa watu ktk mitandao ya kijamii, Wabunge wa CCM wakatetea kuwa haihusu Mitandao ya jamii bali inahusu mainstream media!

Mnaona sasa kinachotokea!!!
 
Hivi mwaka 1961 maisha yalikuwaje kwa waliokuwepo?

leo nimeota ndoto naonyeshwa huo mwaka sijajua inamaanisha nini.

Mnisaidie jamani kutatua ndoto hii, pia mnisamehe kwa kuota.
Ni mwaka wa shetani
 
Akina Zitto walionya kuwa hii sheria itaenda kugusa hadi mitandao ya jamii, kubana uhuru wa watu ktk mitandao ya kijamii, Wabunge wa CCM wakatetea kuwa haihusu Mitandao ya jamii bali inahusu mainstream media!

Mnaona sasa kinachotokea!!!

HIli wengi tuliliona mbali lakini watu hawakutaka kutusikiliza; kwani bado walitegemea CCM kukata mkono uliokalia. Mambo yote ambayo watu wanalalamika sasa yangekuwa si kivile kama upinzani ungeshinda on its own terms. Unfortunately, uli compromise with corruption na ukajivuruga.
 
HIli wengi tuliliona mbali lakini watu hawakutaka kutusikiliza; kwani bado walitegemea CCM kukata mkono uliokalia. Mambo yote ambayo watu wanalalamika sasa yangekuwa si kivile kama upinzani ungeshinda on its own terms. Unfortunately, uli compromise with corruption na ukajivuruga.

Kushinda kwa upinzani no guarantee kwamba nao wasingefanya mambo hovyo!

Kiufupi yapo mambo kibao ambayo upinzani wenyewe bado wanafanya ndani ya vyama vyao ikiwemo kusigina katiba zao na kuendesha mambo kidikteta.

hata hivyo, kushindwa kwa upinzani hiyo ni zilipendwa, hatuwezi Kuacha kuilaumu serikali inayotenda haya mambo ya ajabu, eti kwa sababu wapinzani waliflipflop kwenye uchaguzi wa 2015. Serikali ibebe msalaba wake ktk kugovern. Makosa yake ya sasa hayawezi kuwa justified kwa sababu ya makosa waliyofanya upinzani mwaka 2015.

Watanzania hawakuichagua CCM ili ibane uhuru wao, kimsingi uhuru wa kidemokrasia chini ya CCM ya JK ilikuwa ni kete yao ya kujinadi mbele ya umma, Wananchi hawakutegemea CCM ifanye u-turn ktk uhuru wa kujieleza, habari na taarifa kama u-turn hii waliyoifanya ktk awamu hii!!!
 
Nchi hii ya ajabu sana,

Yaani wanataka waone kinachowafurahisha wao wanata wa-control kila kitu,

Cha ajabu na kibaya kabisa kuna watu watawaunga mkono kuhusu suala hili

Waungaji mkono wanapungua siku hadi siku hata mleta mada naona kama ashaanza kurudi rudi.
 
Ukute ni vikwazo tu vinaendelea ili mwananchi asipate habari ili kuficha mambo yao..maana Ayo TV na mwananchi tv wanasaidia sana kutupatia yanayojiri bungeni,mahakamani na sehemu nyingine.
 
Nanukuu maneno ya GENERAL ULIMWENGU "NCHI HII KIDEMOCRASIA TUMERUDI MIAKA 50 NYUMA"
 
Back
Top Bottom