Wanaoongoza kwa uongo duniani ni wanaume


ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,907
Points
2,000
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,907 2,000
Katika utafiti nilioufanya hivi karibuni nimebaini asilimia 95% ya wanaume wengi wanaoongoza kwa UONGO na umbeya mwingi usiopimika. Na kama yuko na mtu pembeni au njiani yake na kama amepigiwa simu saa hiyo basi utamsikia akisema niko nimekaa hapa home nangaalia luninga, na kumbe yuko na mtu njiani tu, au wakati mwingine utakuta yuko na mpenziwe ataanza kumzungusha kwa maneno matamu sana na yenye ulaini hivi ili yule dada aone kuwa anapendwa, kumbe hapo anamzuga na kumlaghai tu hakuna ukweli wowote ndani ya mioyo yao wamejaa uongo mwingi ambao umepelekea kuleta majuto kwa wakiadada wengi.

Familia nyingi zimesambaratika kutokana na WANAUME wamekuwa walaghai wasiopimika, na wenye utovu wa nidhamu uliokithiri sijui nini kimewapata mpaka wamekuwa hivyo. Ukiona jambo la ajabu linatokea duniani basi ujue nyuma yake kuna mwanaume aliyehusika mpaka jambo hilo limetokea. Ukiona Uchumi unayumba basi mwanaume ndiye amekuwa sababisho la kuporomoka kwa uchumi wamekuwa watu walaghai na wazandiki sana. TUFANYE NINI ILI TUWAPONYE WANAUME WETU HAPA TZ? Basi changia hoja yako hapa ili tuwarekebishe hawa makaka zetu na mababa zetu.

Samahani sana mwanaume wa humu jf kama utajisikia vibaya kwa post hii kwani wameniuzi sana wanaume ndo mana imebidi nipost ili turekebishe Taifa letu na kizazi chetu
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,924
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,924 2,000
kwani kuna mashindano hadi useme wanaume ndio wanaongoza?
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,257
Points
2,000
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,257 2,000
mwongo ni huyo mwanaume wako sisi wengine akaa.
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Kuna wanaume ni wafukunyuku sijawahi ona..anaweza akakufuata kabisa si kwakukujulia hali bali kukueleza habari za watu,macho meupeee hadi evidence anakupa..na wanaume wa design hii..huwa mara nyingi hawanywi pombe,hawapendi michezo ila kwa kutongozaaaa hawajamboo ukimkataa sasaa..
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
Nilikupenda kisa mi sio staa ukanitosa kisa hasanali anakujua,enzi za chuo ukawa unazungusha,leo nimekushtukia acha .....chukua timeeee ...we tapeli mzugaji....mi sikutaki ndio..nipo hapa ndio alinipenda kabla cjatoka binti........... Chukua timeee chukua timeeee ......mi naimba tu jmn wala haiusiani na kitu chochote
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
We shosti ladyfurahia utakuwa umetendwa si bure!!
 
Last edited by a moderator:
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,081
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,081 2,000
Kipimo gani kinatumika kupimia uongo?
 
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
2,381
Points
1,500
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
2,381 1,500
Wanaoongoza kwa uongo humu CC ni hawa wafuatao: Asprin, Bishanga, Erickb52, manoah, platozoom, watu8, Nicas Mtei, Chimbuvu, tena huyu ndiye kubwa la maadui, Kimbweka na @c6
 
Last edited by a moderator:
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
Kha! Makubwa haya!



Wanaoongoza kwa uongo humu CC ni hawa wafuatao: Asprin, Bishanga, Erickb52, manoah, platozoom, watu8, Nicas Mtei, Chimbuvu, tena huyu ndiye kubwa la maadui, Kimbweka na @c6
 
Last edited by a moderator:
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 1,250
Wanaoongoza kwa uongo humu CC ni hawa wafuatao: Asprin, Bishanga, Erickb52, manoah, platozoom, watu8, Nicas Mtei, Chimbuvu, tena huyu ndiye kubwa la maadui, Kimbweka na @c6
Aisee. Kumbe?
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Me nataka kujua tu
*sample size ulio tumia kufanya utafiti
Nasitegemei uniambie uliwahoji wanawake tuu.

Katika utafiti nilioufanya hivi karibuni nimebaini asilimia 95% ya wanaume wengi wanaoongoza kwa UONGO na umbeya mwingi usiopimika. Na kama yuko na mtu pembeni au njiani yake na kama amepigiwa simu saa hiyo basi utamsikia akisema niko nimekaa hapa home nangaalia luninga, na kumbe yuko na mtu njiani tu, au wakati mwingine utakuta yuko na mpenziwe ataanza kumzungusha kwa maneno matamu sana na yenye ulaini hivi ili yule dada aone kuwa anapendwa, kumbe hapo anamzuga na kumlaghai tu hakuna ukweli wowote ndani ya mioyo yao wamejaa uongo mwingi ambao umepelekea kuleta majuto kwa wakiadada wengi.

Familia nyingi zimesambaratika kutokana na WANAUME wamekuwa walaghai wasiopimika, na wenye utovu wa nidhamu uliokithiri sijui nini kimewapata mpaka wamekuwa hivyo. Ukiona jambo la ajabu linatokea duniani basi ujue nyuma yake kuna mwanaume aliyehusika mpaka jambo hilo limetokea. Ukiona Uchumi unayumba basi mwanaume ndiye amekuwa sababisho la kuporomoka kwa uchumi wamekuwa watu walaghai na wazandiki sana. TUFANYE NINI ILI TUWAPONYE WANAUME WETU HAPA TZ? Basi changia hoja yako hapa ili tuwarekebishe hawa makaka zetu na mababa zetu.

Samahani sana mwanaume wa humu jf kama utajisikia vibaya kwa post hii kwani wameniuzi sana wanaume ndo mana imebidi nipost ili turekebishe Taifa letu na kizazi chetu
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
Nilikupenda kisa mi sio staa ukanitosa kisa hasanali anakujua,enzi za chuo ukawa unazungusha,leo nimekushtukia acha .....chukua timeeee ...we tapeli mzugaji....mi sikutaki ndio..nipo hapa ndio alinipenda kabla cjatoka binti........... Chukua timeee chukua timeeee ......mi naimba tu jmn wala haiusiani na kitu chochote
dah,mistari mikali sana mkuu!
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
Wanaoongoza kwa uongo humu CC ni hawa wafuatao: Asprin, Bishanga, Erickb52, manoah, platozoom, watu8, Nicas Mtei, Chimbuvu, tena huyu ndiye kubwa la maadui, Kimbweka na @c6
jana nimekuona kwenye shoo ya kanga moko laki si pesa!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,284,758
Members 494,236
Posts 30,838,875
Top