Wanaoifahamu Nsumba Boys iliyoko Mwanza!

Wanaoifahamu Nsumba Boys iliyoko Mwanza!

Nami nilisoma hapo adv enzi za HM Msasa ilikua ni zaidi ya gereza. Nilihamasisha mgomo hadi Msasa akahamishwa. Alikua katili sn na wakati huo Zuma alikua SM.
 
Aende tu mie nilisoma kule kuna siku nilitembelea pale nikakuta mr zakeyo ni HM na mr LUKONGE ndo second..halfu aliyekuwa second mr Mwakisimba amepelekwa kuwa ticha mkuu huko mabatin
Kimasomo ipo vizuri sana nasikia siku hizi olevel hamna pia wameongeza comb. Za PCM,PGMna PCB pale utapiga msuli sana maana madarasa hayafungwi muda wote

Na pia kama unapenda mpira nyamalango itakuhusu na hapo sauti ukivuka barabara kuna sehem wanaonesha mpira coz ni mabweni ya chuo
Mabweni yapo vizuri mie nilikuwa naishi SOKOINE bweni balaa sana lile

Ila nakumbuka enzi hizo siku ya wali foleni ndefu sana mpaka nje na pia siku ya nyama

Hizo ni baadhi tu ya dondoo chache kuhusu shule

Ila namshukuru mungu nilimaliza sala na saa hii naendesha maisha yangu...ukitaka maelezo zaidi fika shuleni kwa kweli ni kuzuri sana
 
Hivi hiyo shule inaweza kuipiku bwiru boys maana nilipga PCB mwaka 1998 nilitoka, na one
Pale nsumba PCB imeanzishwa juzi lakini kutokana na mazingira na uongozi uliopo sasa hivi ni rahisi sana kuchomoka.
Pia wakati wenu nina imani kulikuwa na ugumu fulani ukizingatia na sasa, kwa hiyo mkuu kupiga one kwa mwaka 1998 uko juu sana ukilinganidha na sasa.
 
Aende tu mie nilisoma kule kuna siku nilitembelea pale nikakuta mr zakeyo ni HM na mr LUKONGE ndo second..halfu aliyekuwa second mr Mwakisimba amepelekwa kuwa ticha mkuu huko mabatin
Kimasomo ipo vizuri sana nasikia siku hizi olevel hamna pia wameongeza comb. Za PCM,PGMna PCB pale utapiga msuli sana maana madarasa hayafungwi muda wote

Na pia kama unapenda mpira nyamalango itakuhusu na hapo sauti ukivuka barabara kuna sehem wanaonesha mpira coz ni mabweni ya chuo
Mabweni yapo vizuri mie nilikuwa naishi SOKOINE bweni balaa sana lile

Ila nakumbuka enzi hizo siku ya wali foleni ndefu sana mpaka nje na pia siku ya nyama

Hizo ni baadhi tu ya dondoo chache kuhusu shule

Ila namshukuru mungu nilimaliza sala na saa hii naendesha maisha yangu...ukitaka maelezo zaidi fika shuleni kwa kweli ni kuzuri sana
Mkuu uliishi Sokoine room namba ngapi?
Mie nimeishi sokoine room 1 enzi hizo, sisi ndio tulifungasha virago vya O-level pale na kuiacha ikiwa pekee.
 
bonge la shule mm nimesoma SAUT nilikywa nakaa hostel moja darfuu jirani na nsumba.asee bonge la shule maji shazi.dagaa na samaki pure bila kusahau watoto wa saut kwa matumizi ya punyeto hahaha
 
Uzuri wa shule unategemea sana uwongozi wa shule uliopo na wanafunzi waliopo ,wote kwa pamoja ( walimu na wanafunzi )wanayamuduje mazingira ya shule
Nilipata kuishi maeneo ya pale mwk 2013
Ni shule nzuri kimaadili na ufaulu , wanashilikiana sana na wanafunzi wenzao wa Nganza Grl na Seminary hata SAUT
Kila sehemu kuna uzuri wake na ubaya wake kulingana na uliko toka
 
Hivi hiyo shule inaweza kuipiku bwiru boys maana nilipga PCB mwaka 1998 nilitoka, na one
Siku hizi nsumba wapo vizuri sanaaa tena sana...ukiangalia kwa shule za mwanza wanafunzi wengi wanapendelea NSUMBA na pia mazingira yapo fresh sana utazan ni chuo maana campus ya kutosha na kwa kuongezea kuna combi. Za sayansi PCM, PGM na PCB kama sijakosea..
 
Back
Top Bottom