Wanangu wa K.I.L.I.M.A.N.J.A.R.O.....:Im going in!

Wanangu wa K.I.L.I.M.A.N.J.A.R.O.....:Im going in!

Charles ..hapa si mahali pako tafuta pengine.chapa mwendo na mambo yako ya ukabila
 
Nyerere alituhimiza tuulizane makabila kama tunataka kutaniana lkn kwa mambo mengine tuwepamoja. Tafakuri busara za babu uone mwisho utakavyokua mbaya tusipozingatia hilo.
 
Nyerere alituhimiza tuulizane makabila kama tunataka kutaniana lkn kwa mambo mengine tuwepamoja. Tafakuri busara za babu uone mwisho utakavyokua mbaya tusipozingatia hilo.

Sasa mheshimiwa mi si nimeandika Kilimanjaro? Na kilimanjaro si yanakaa makabila yote?au?
 
Ila namkaribisha na kwa sababu ni mgeni basi awe na descipline aache ujuaji wake wa kule nanii. Home boy karibu bwana ila humu sote ni dugu moja.
 
[we ...mimi sio kaka:nono:[/QUOTE]
mimi ni mgonjwa sana wa avator yako, ninaganda kwa mda mrefu nikiidadavua!!
 
Karibu sana umetokea wapi hatujali umekuja kufanya nini jf ndicho tunacho jali
 
Back
Top Bottom