Wanangu! Usioe PISI KALI – Utakufa Maskini na Moyo Kufeli!

Wanangu! Usioe PISI KALI – Utakufa Maskini na Moyo Kufeli!

1. Oa pisi inayoendana na ww kimuonekano.

Namaanisha uzur wa mkeo usizidi sana Kiwango jinsi mwanaume ulivyo.

Kuna wanaume sura ngumu alaf unajitutumua kuoa pisi kali kisa una hela .

Bro hela huisha na kitakachofuata ni kufanyiwa visa ili mtakakiane na mgawane mali.

2. Kama hali yako papatu papatu, na age imesogea na raman hazisomi, OA mwanamke wa kawaida tu.

NB: Ila bana mke anatakiwa awe mzur, inafurahisha sana kuamka asubuh pemben kuna mrembo hata kama hajanawa uso ila unaona uko na pisi.
Sasa unaishije na mtu anaamka asubuh uso umevimba kama fenesi, dah!
😂😂😂😂 unapata mahasira ya kiwaki tu
😂😂😂😂😂
 
Swali zuri , kuna namna tuna person conflict na pisi kali , kisa tu hatuna pesa ,huo ugonjwa hata mimi ninao , ila kiukweli kila mwanaume anatamani kumiliki chombo sema ndio hivyo tu.
Kisa ni hujiamini, na hujiamini kisa huna pesa.

Mimi sio kutokua na pesa ila ni bahili tu, ela yangu inaniuma kuipa pisi ambayo hata ukiipata bado mizagamuo ya kupimiana. Wakati hela hiyohiyo unaweza kula pisi kibao.
 
Ujue tu sio wako peke yako. Ukishajua hilo oa.
Hapana sio wote wapo hivyo, niliwahi mbona pisi kali kaolewa na huyo bwana jamani mpaka unajiuliza huyu dada alikosa nini kuolewa na huyu? Halafu nilikuwa ndogo nikawa namshangaa walikuwa jirani zetu halafu akawa anamnyanyasa kweli anampiga mkewe yaani daa 😭😭😭 yule kaka anatisha ukimtizama , lakini yule mrembo yupo Tu sijui kurogwa kule!
 
Rudia kusoma bro! Utanelewa vizuri sana 🙏🏽
Sawa nimekuelewa ila Sasa hao unaowaona kwenye tick tock ndo ma bint zetu watakavokuja kuiga hayo Sasa ndo akiwa pis Kali aje achezewe??
Sidhan kama kua tick tock ndo sehem ya kufanya mtu awe na tabia mbaya on the contarary ni sehem watu Wana having fun Kwa pic na videos sidhan watu wote kule wako kuuza sura
 
Mtu anaoa wakawaida anayemvumilia kwa hali ya wakati huo, kosa apate pesa au kuongeza elimu mara master degree shida inaanzia hapo, ukiwa na elimu oeni wenye degree kama nyie mbona pisi kali zipo sio kuja kusumbua binti zetu huku
 
This thread is unhinged 🙄
Let say mtoto wako wa kike anakuja kua pisi Kali hii imekaaje utapenda achezewe?
This Kenyan boy 😬
Yeye amedescribe tabia za pisi kali ambazo zina kera wanaume....
Sasa kama mtoto atakuwa pisi kali ila awe na malezi mazuri namaanisha ashiriki kwenye kazi za nyumbani na kuacha kushinda kutwa kucha kwenye camera na ku dance dance huko ticktock badala yake atumie muda kujipatia maarifa (kusoma) na kuwaza kujitegemea badala ya kuwaza kuwa OMBAOMBA inamaana atakuwa amejitenga na hao pisi kali wanaokimbiwa...

Hata hivyo wale wanaofikiri wanaweza kuzaa pisi kali niwakumbushe tu kuwa; mashepu huridhiwa, hivyo kama kwenu au mkeo na familia yake hawana hizo genes za mashepu jua tu kuwa, huwezi kuzaa pisi kali.... Lakini kwa msaada tu, hizo genes za mashepu zinapatikana kwa wingi kule machame, Upareni na Uhayani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom