Wananchi wenye hasira kali

nzalendo

JF-Expert Member
May 26, 2009
7,824
2,000
NIME E-COPY PAHALA

Kilichobaki kwenu ni Mungu kuwatamkia kauli moja tuu...

"Mene Mene tekeri na Peresi !" Maana yake; Utawala wenu umepimwa na umeonakana na mapumgufu makubwa! Na kisha ukachunguzwa ukakutwa umepungua na tena umegawanyika!

HUU UJUMBE UNADHANI UNAWAHUSU KINA NANI?
 

KENZY

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
13,718
2,000
ohooo..!! lbd taifa kutoka juu.! lkn sidhani huenda ikawa ni watu walozungukwa na mito,maziwa na bahari
 

Mgirik

JF-Expert Member
Apr 27, 2013
12,626
2,000
NIME E-COPY PAHALA

Kilichobaki kwenu ni Mungu kuwatamkia kauli moja tuu...

"Mene Mene tekeri na Peresi !" Maana yake; Utawala wenu umepimwa na umeonakana na mapumgufu makubwa! Na kisha ukachunguzwa ukakutwa umepungua na tena umegawanyika!

HUU UJUMBE UNADHANI UNAWAHUSU KINA NANI?
Mfalme belshaza Wa babeli aliona mkono ukiandika hayo maneno kwenye ukuta..

Mkuu hivi ilo andiko lipo kwenye kitabu gani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom