• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Wananchi wasikitishwa na yaliyomkuta Mange Kimambi, wataka kumchangia.

ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
6,753
Points
2,000
ze kokuyo

ze kokuyo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
6,753 2,000
Watu wengi wameoneshwa kusikitishwa na jambo lililomkuta Mange Kimambi kuhusu kupigwa mnada kwa Hoteli ya familia yao ambayo Mange anahisa 25%.
1495879_IMG_20170322_002102_813.jpg

Kwa kuonyesha masikitiko yao juu ya jambo hilo, watu wengi wamemuomba Mange atoe namba ya Akaunti wamchangie ili aweze kulipa deni wanalodaiwa.
1495880_PhotoGrid_1490131178400.png
1495881_PhotoGrid_1490131134221.png

Je, hii inaonyesha ishara gan. Ni kwamba Mange anakubalika sana au?
 
undefine

undefine

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
442
Points
1,000
undefine

undefine

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2016
442 1,000
Huyu demu ame-control mind za watu wengi kumbe hivyo doh

Ndio maana gwajima amekuwa tajiri wa kutupwa sababu hiyo

Mfano walio control mind za watu wakatajirika

1.mzee wa loliondo
2.Manyau nyau
3.Gwajima
Na saizi Mange loading...

Subiri na mimi nianzishe jambo la kucontrol mind za watu nianze kupiga pesa
 
strabag

strabag

Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
63
Points
125
strabag

strabag

Member
Joined Dec 22, 2014
63 125
Huyu demu ame-control mind za watu wengi kumbe hivyo doh

Ndio maana gwajima amekuwa tajiri wa kutupwa sababu hiyo

Mfano walio control mind za watu wakatajirika

1.mzee wa loliondo
2.Manyau nyau
3.Gwajima
Na saizi Mange loading...

Subiri na mimi nianzishe jambo la kucontrol mind za watu nianze kupiga pesa
Ni rahisi eeh..!?
 
Luvanga1

Luvanga1

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2014
Messages
1,695
Points
2,000
Luvanga1

Luvanga1

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2014
1,695 2,000
Watu wa insta bwaanaa!!
 
N

Nena

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
2,309
Points
2,000
N

Nena

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
2,309 2,000
Huyu demu ame-control mind za watu wengi kumbe hivyo doh

Ndio maana gwajima amekuwa tajiri wa kutupwa sababu hiyo

Mfano walio control mind za watu wakatajirika

1.mzee wa loliondo
2.Manyau nyau
3.Gwajima
Na saizi Mange loading...

Subiri na mimi nianzishe jambo la kucontrol mind za watu nianze kupiga pesa
Makonda pia
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
14,436
Points
2,000
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
14,436 2,000
Anadaiwa kodi ya miaka mingapi hadi kufikia hoteli kupigwa mnada?
 
junejwani

junejwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2017
Messages
522
Points
500
junejwani

junejwani

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2017
522 500
Huyu demu ame-control mind za watu wengi kumbe hivyo doh

Ndio maana gwajima amekuwa tajiri wa kutupwa sababu hiyo

Mfano walio control mind za watu wakatajirika

1.mzee wa loliondo
2.Manyau nyau
3.Gwajima
Na saizi Mange loading...

Subiri na mimi nianzishe jambo la kucontrol mind za watu nianze kupiga pesa
Mbona umesahau kushangaa na bashite alivoshikilia mind ya mtu.

Pia hushangai ccm ilivyokupumbaza kabisaa
 
J

jojojo

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
928
Points
500
J

jojojo

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
928 500
Huyu demu ame-control mind za watu wengi kumbe hivyo doh

Ndio maana gwajima amekuwa tajiri wa kutupwa sababu hiyo

Mfano walio control mind za watu wakatajirika

1.mzee wa loliondo
2.Manyau nyau
3.Gwajima
Na saizi Mange loading...

Subiri na mimi nianzishe jambo la kucontrol mind za watu nianze kupiga pesa
Mtetea wanyonge, anathubutu kusema wameanzisha chokochoko, mbowe nae kila siku anafuatwa fuatwal
 

Forum statistics

Threads 1,405,886
Members 532,146
Posts 34,498,706
Top