Wananchi wasikitishwa na yaliyomkuta Mange Kimambi, wataka kumchangia.

Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
7,068
2,000
Huyu demu ame-control mind za watu wengi kumbe hivyo doh

Ndio maana gwajima amekuwa tajiri wa kutupwa sababu hiyo

Mfano walio control mind za watu wakatajirika

1.mzee wa loliondo
2.Manyau nyau
3.Gwajima
Na saizi Mange loading...

Subiri na mimi nianzishe jambo la kucontrol mind za watu nianze kupiga pesa

Umemsahau Le Mutuz pia.
 
usser

usser

JF-Expert Member
Sep 25, 2015
11,878
2,000
Maji yakishakua ya shingo
Hata uliemkoesa utamuomba tu radh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom