instanbul
JF-Expert Member
- Jun 26, 2016
- 12,609
- 19,808
Nani alieshindwa ? Kuleta picha za Instagram ? Hebu ona hapa au na hapo ni Uganda?
Sent using Jamii Forums mobile app
Nani alieshindwa ? Kuleta picha za Instagram ? Hebu ona hapa au na hapo ni Uganda?
Buganguzi hiyoTunataka uhalisia.. hicho kiblog chenu hatukitaki..
Tunataka picha halisi za raia na mazingira..
Sent using Jamii Forums mobile app
Huko sisi tulishatoka.. Tunaenda kimajority zaidi..Nani alieshindwa ? Kuleta picha za Instagram ? Hebu ona hapa au na hapo ni Uganda?View attachment 1018629
Sent using Jamii Forums mobile app
Kamachumu kamachumu sie ukisikia kamachumu.vijiji vya wahaya vimejaa migombaPicha halisi za Muleba na sio blah blah ni hizi...
Hizo zingine tunawajua kwa sifa. Hazina any supported evidence.. Kijiblog uchwara kama reference ni ujuha.
Afterall hakuna mchaga mshamba ajenge nyumba alafu aite blog imtangaze.. Tukisema wachaga wote matajiri wapige nyumba zao picha kule mgombani wafungue blog waziweke patakuwa hapatoshi hapa..
Hivyo tunataka picha za raia za kawaida tu ambazo zinapigwa randomly sio kwa fashion show.. Hapa ndio penye uhalisia maana picha inapigwa sio kwa madhumuni ya kwenda kujionyesha, pia hiyo inaonyesha maisha halisi ya eneo husika.
Unachofanya instanbul ni kama kupiga picha Masaki na Mikocheni alafu useme Dar yote iko hivyo..
Picha halisi za Muleba, ambayo ndio maisha ya 95% ni haya hapa..
View attachment 1018648View attachment 1018649View attachment 1018650View attachment 1018651View attachment 1018652
Sent using Jamii Forums mobile app
Ingawa siwezi amini hiyo picha ni ya moshi .maana vijiji vya moshi ni migomba mwanzo mwisho.ila nakuletea hii ya huko kanyigo . bukoba maghorofa ni kawaida mkuu.please hiyo ni nyumba ya mtuHuko sisi tulishatoka.. Tunaenda kimajority zaidi..
Intact hakuna nyumba kama hii Bukoba nzima
View attachment 1018653
Sent using Jamii Forums mobile app
Haya Mlima ule na migomba ilee sema tena sio moshiIngawa siwezi amini hiyo picha ni ya moshi .maana vijiji vya moshi ni migomba mwanzo mwisho.ila nakuletea hii ya huko kanyigo . bukoba maghorofa ni kawaida mkuu.please hiyo ni nyumba ya mtuView attachment 1018762View attachment 1018763
Sent using Jamii Forums mobile app
Nitaaminije kuwa ni moshi.je ni nyumba ya mtu ? Na je mbona vijiji vya moshi vinamigomba? Hapo ni wapi ? Hebu tazama hii nyumba inaonekana kabisa waz waz ni vijiji vya wahaya.tafadhali niletee location mkuu
Hivi Kwa picha kama hii utabishije kuwa sio uhayani? Kuanzia mazingira,Hali ya hewa,udongo na migomba ni bukoba kabisaUnaniwekea vigorofa uchwaraHaya Mlima ule na migomba ilee sema tena sio moshiView attachment 1018773View attachment 1018775
Sent using Jamii Forums mobile app
With all due respect.. naomba niachane na huu mjadala.. Unataka location wakati wewe ndiye hutumi?Nitaaminije kuwa ni moshi.je ni nyumba ya mtu ? Na je mbona vijiji vya moshi vinamigomba? Hapo ni wapi ? Hebu tazama hii nyumba inaonekana kabisa waz waz ni vijiji vya wahaya.tafadhali niletee location mkuuView attachment 1018792
Sent using Jamii Forums mobile app
Barabara ya kamachumu hii hapa.kwanza wew hujui kamachumu iko wapWith all due respect.. naomba niachane na huu mjadala.. Unataka location wakati wewe ndiye hutumi?
Nimewaambia picha za Msema kweli ziko IG na zina tag ya location. Hizo ndio za uhalisia.
Angalau kidogo hiyo uliyoweka ya Facebook yenye Caption. Vingenevyo ni sound na kujichosha tu..
umedai migomba nimekupa mpaka mlima bado unalia lia.. Picha halisi za Kamuchumu nimekuwekea, picha halisi za Muleba nimekuwekea..
Huu mjadala endelea nao mwenyewe mkuu maana kichwa yako ngumu kweli.
Nalimaga kama ifuatavyo.. Instagram imewaumbua vyokoraaView attachment 1018801View attachment 1018802View attachment 1018803View attachment 1018804View attachment 1018805View attachment 1018806
Sent using Jamii Forums mobile app
KanyigoWith all due respect.. naomba niachane na huu mjadala.. Unataka location wakati wewe ndiye hutumi?
Nimewaambia picha za Msema kweli ziko IG na zina tag ya location. Hizo ndio za uhalisia.
Angalau kidogo hiyo uliyoweka ya Facebook yenye Caption. Vingenevyo ni sound na kujichosha tu..
umedai migomba nimekupa mpaka mlima bado unalia lia.. Picha halisi za Kamuchumu nimekuwekea, picha halisi za Muleba nimekuwekea..
Huu mjadala endelea nao mwenyewe mkuu maana kichwa yako ngumu kweli.
Nalimaga kama ifuatavyo.. Instagram imewaumbua vyokoraaView attachment 1018801View attachment 1018802View attachment 1018803View attachment 1018804View attachment 1018805View attachment 1018806
Sent using Jamii Forums mobile app
Vijijini ndani huko bukobaWith all due respect.. naomba niachane na huu mjadala.. Unataka location wakati wewe ndiye hutumi?
Nimewaambia picha za Msema kweli ziko IG na zina tag ya location. Hizo ndio za uhalisia.
Angalau kidogo hiyo uliyoweka ya Facebook yenye Caption. Vingenevyo ni sound na kujichosha tu..
umedai migomba nimekupa mpaka mlima bado unalia lia.. Picha halisi za Kamuchumu nimekuwekea, picha halisi za Muleba nimekuwekea..
Huu mjadala endelea nao mwenyewe mkuu maana kichwa yako ngumu kweli.
Nalimaga kama ifuatavyo.. Instagram imewaumbua vyokoraaView attachment 1018801View attachment 1018802View attachment 1018803View attachment 1018804View attachment 1018805View attachment 1018806
Sent using Jamii Forums mobile app
HahahaWaambie hao mapunguani huitaji rocket science kujua wapi kuna maendeleo..
Ebu angalia hizi barabara mbili hapa..
View attachment 1018552View attachment 1018553
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha tumewabana pumbu hawana Cha kusemaHao fisi maji walitaka picha za kawaida zinazoonyesha mpaka migomba tumewawekea wanakuja na blah blah..
Nimewashtukia zile picha za Bukoba wadau wanazipiga Uganda na Bukoba Mjini.. Watewekee hapa zenye location tag hahahahahaha
Eti wanabisha hapa sio Rombo ndani hukoView attachment 1018555
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha utadhan cenral Afrique RépubliqueWameshikwa pabayaaaa hahahahahaha huko Kamuchumu wanakusifia kumejaa vumbi tu na viraia vimaskini vimejichokea kweli..
Ebu ona hali ilivyoView attachment 1018559View attachment 1018560
Sent using Jamii Forums mobile app