Wananchi mkoani Arusha waandamana kupinga Ushoga

Wananchi mkoani Arusha waandamana kupinga Ushoga

Pengine kuna mambo bado haujayaelewa vizuri Mkuu
Ndio mkuu yapo Mengi nisiyoyaelewa, lakini suala la mwanaume kuoa Mwanaume mwenzake au Mwanamke kuoa Mwanamke mwenzake. Au mwanaume kumfira au kufirwa na mwenzake Hilo ni chukizo kubwa kidini,kimila na hata kiafya. Hilo sitaki kueleweshwa au KUELEWA uhalali wake kabisa na yeyote anayeunga mkono hayo machukizo . Yupo upande wa pili wa vita ya kimwili na kiroho. Ni halali kukatwa Kichwa au kusomewa duwa mbaya mpaka ajinyonge Mwenyewe.
 
Maandamano hayo yaliongozwa na viongozi wa dini, na wananchi walijitokeza kwa wingi kupinga matendo ya mapenzi ya jinsia moja.

Hali hii imetokana na baada ya vikundi vya kutetea mapenzi ya jinsia moja duniani kuzidisha kasi na msukumo wa kuhalalisha matendo hayo.

Tuliona presha nchi ya Qatar iliyopigwa wakati wa kombe la dunia.

Tukashuhudia vitabu vinavyofundisha mambo hayo vikisambazwa ktk shule za watoto.

Tumeshihudia shule fulani ambayo watoto wanafundishwa kufanyana kinyume cha maumbile.

Huko Kenya mahakama ya juu ikaruhusu uanzishwaji wa NGOs za kutetea ushoga ktk nchi hiyo.

Na kuna baadhi ya madhehebu ya dini duniani yameanza kurasimisha ndoa za jinsia moja na kuna Mengine yamebaki na msimamo uleule wa toka zamani wa kukataa mambo hayo machafu.

Kwa mfano hapa Tanzania Kanisa la Anglican la Tanzania limekataa katakata kukubaliana na kanisa la Anglican la Uingereza kuruhusu ndoa za mashoga. Katika barua ambayo uongozi wa kanisa la Anglican la Tanzania limeliandikia kanisa mama la Anglican la uingereza, Limegoma kabisa kukubaliana na msimamo wa kanisa hilo la Uingereza kuhusu kuruhusu ubarikio wa ndoa hizo.

Kwa bahati mbaya pia, kanisa la Kikatoliki huko Ujerumani limepiga kura kuruhusu ubarikio wa ndoa za Jinsia moja kuanzia mwaka 2026. Hii inafuatia kauli ya Papa ya kuwatakia "Rehema( Grace)" watu wote hata wale wanaojihusisha na mapenzi ya jinsia moja.

Hapa chini ni video ya wananchi huko Arusha kuandamana kupinga mambo ya ushoga.

View attachment 2547164

View attachment 2547165

Nasubiri wakristo pia waandamane, mbona kimyaa!!
 
Maandamano hayo yaliongozwa na viongozi wa dini, na wananchi walijitokeza kwa wingi kupinga matendo ya mapenzi ya jinsia moja.

Hali hii imetokana na baada ya vikundi vya kutetea mapenzi ya jinsia moja duniani kuzidisha kasi na msukumo wa kuhalalisha matendo hayo.

Tuliona presha nchi ya Qatar iliyopigwa wakati wa kombe la dunia.

Tukashuhudia vitabu vinavyofundisha mambo hayo vikisambazwa ktk shule za watoto.

Tumeshihudia shule fulani ambayo watoto wanafundishwa kufanyana kinyume cha maumbile.

Huko Kenya mahakama ya juu ikaruhusu uanzishwaji wa NGOs za kutetea ushoga ktk nchi hiyo.

Na kuna baadhi ya madhehebu ya dini duniani yameanza kurasimisha ndoa za jinsia moja na kuna Mengine yamebaki na msimamo uleule wa toka zamani wa kukataa mambo hayo machafu.

Kwa mfano hapa Tanzania Kanisa la Anglican la Tanzania limekataa katakata kukubaliana na kanisa la Anglican la Uingereza kuruhusu ndoa za mashoga. Katika barua ambayo uongozi wa kanisa la Anglican la Tanzania limeliandikia kanisa mama la Anglican la uingereza, Limegoma kabisa kukubaliana na msimamo wa kanisa hilo la Uingereza kuhusu kuruhusu ubarikio wa ndoa hizo.

Kwa bahati mbaya pia, kanisa la Kikatoliki huko Ujerumani limepiga kura kuruhusu ubarikio wa ndoa za Jinsia moja kuanzia mwaka 2026. Hii inafuatia kauli ya Papa ya kuwatakia "Rehema( Grace)" watu wote hata wale wanaojihusisha na mapenzi ya jinsia moja.

Hapa chini ni video ya wananchi huko Arusha kuandamana kupinga mambo ya ushoga.

View attachment 2547164

View attachment 2547165
nawapongeza sana, ni hatua kubwa na wameiwakilisha vyema jamii ya watanzania walio wengi. tunategemea na zanzibar watafanya hivyohivyo.
 
Hayo maandamano yanaupa airtime ushoga. Jamaa n wajanja sana.
 
Hao sio wananchi bana.
Halafu hiyo nchi haina wanawake?
 
Wakati hayo yakiendelea duniani hakikisha unatubu dhambi mbele za Mungu ujikabidhi mikononi mwake! Kama aliangamiza dunia ya kwanza kwa gharika,akatetekeza Sodoma na Gomora kwa moto na kiberiti,ujue hasira ya Mungu haiko mbali,(Ufunuo6:12-17).
Siku ile wanadamu wataitafuta mauti hawataiona,watatamani kufa,nayo mauti itawakimbia,(Ufunuo9:6)
 
Hapa kuna agenda inasukwa... pia hii timing ni message kwa ujio wa Makamu Rais wa Marekani. Ila nyuma yake wapinzani kaeni mkao wa kupindua hoja dhaifu dhidi yenu ... mithili ile ile ya propaganda za ukanda, ukabila, kuleta machafuko etc ...
 
kwani uliambiwa yule afande alikuwa mkristo? si kujikosha tu hapo baada ya afande mzenji kuwawakilisha.

Uisilamu unapiga vita ushoga, je kanisani wanapiga vita ushoga? Naomba kaclip niwasikie wachungaji wako wakilipigia kelele suala la ushoga

Bhujiku ng'waka
 
Back
Top Bottom