Wananchi 200 wauawa nchini Misri asubuhi hii

Wananchi 200 wauawa nchini Misri asubuhi hii

wanajukwaa,

HALI YA KISIASA NI MBAYA SANA NCHINI MISRI HIVI SASA.
NI DHAHAMA, DAMU NA MAUAJI YANAYOFANYWA NA SERIKALI HARAMU YA KIJESHI ILIYOPINDUA SERIKALI HALALI ILIYOCHAGULIWA NA WANANCHI.
CHAMA cha muslimu brotherhood kimetangaza kuwa wafuasi 200 wa rais wa zamani mohamed morsi wameuawa asubuhi hii na jeshi la nchi hiyo kwenye mapambano na wananchi. maelfu wamejeruhiwa na wako hospitali.

WATANZANIA TUNAJIFUNZA NINI MISRI??? KUNA WATU WANATAMANI YA MISRI YATOKEE TANZANIA, YA LIBYA YATOKEE TANZANIA, YA SYRIA YATOKEE TANZANIA. JE SIASA NI KULA ROHO ZA WATU?? NAKUMBUKA MWALIMU NYERERE ALIWAHI KUSEMA KUWA ANAYEKULA NYAMA ZA WATU HUWA HAACHI.

MY TAKE; WATANZANIA TUFANYE SIASA LAKINI TUSIHAMASISHE VURUGU NA MAUAJI.

Haramu kwako, wacha hao brotherhood washikishwe adabu. Ni magaidi.
 
wanajukwaa,

HALI YA KISIASA NI MBAYA SANA NCHINI MISRI HIVI SASA.
NI DHAHAMA, DAMU NA MAUAJI YANAYOFANYWA NA SERIKALI HARAMU YA KIJESHI ILIYOPINDUA SERIKALI HALALI ILIYOCHAGULIWA NA WANANCHI.
CHAMA cha muslimu brotherhood kimetangaza kuwa wafuasi 200 wa rais wa zamani mohamed morsi wameuawa asubuhi hii na jeshi la nchi hiyo kwenye mapambano na wananchi. maelfu wamejeruhiwa na wako hospitali.

WATANZANIA TUNAJIFUNZA NINI MISRI??? KUNA WATU WANATAMANI YA MISRI YATOKEE TANZANIA, YA LIBYA YATOKEE TANZANIA, YA SYRIA YATOKEE TANZANIA. JE SIASA NI KULA ROHO ZA WATU?? NAKUMBUKA MWALIMU NYERERE ALIWAHI KUSEMA KUWA ANAYEKULA NYAMA ZA WATU HUWA HAACHI.

MY TAKE; WATANZANIA TUFANYE SIASA LAKINI TUSIHAMASISHE VURUGU NA MAUAJI.

We have our own problems let them pay for their crazies
 
.........wagalatia bhana !........hamuwezi kuuzuia Uislaam, hiyo ni ahadi ya Allah SWT !

"Yeye (Mwenyezi Mungu) ndiye aliyemtuma Mtume wake (Muhammad) kwa uwongofu na Dini ya Haki ili ipate kuzishinda dini zote, ijapokuwa washirikina (Makafiri) watachukia"

Qur'an: 61:9
Allah mwenye udhaifu kiasi cha kutumia watu kushindana!!?? Astaghafurillah. Si allah wako alidai kawapa Jews Kitaab, vipi sasa aanzishe mashindano, hivi zipo sawa kwenu nyie muhammadans?
 
Piga uwaaa hao ...futilia mbali hilo lichama la udugu wa maikitini
 
Mambo mengine ni laana tu. Waangalie walimkosea God wapi? he he! maana inashangaza.. morsi walimchagua wenyewe ndani ya mwaka tu wakaliomba jeshi limtoe hawamtaki tena..walimchagua kwa nini? Mbaya zaidi kidemokrasia morsi ndo anahaki sababu alishinda uchaguzi.

HAPO WABONGO TUJIFUNZE KUCHAGUA VIONGOZI KUTOKANA NA UTENDAJI NA UMAHIRI WAO SIO VYAMA VYAO AU DINI YAKE.
 
Udini mbaya sana . Na inferiority complex ni mbaya sana usiitumie kuwin kura
 
Back
Top Bottom