Wananchi 200 wauawa nchini Misri asubuhi hii

Wananchi 200 wauawa nchini Misri asubuhi hii

machafuko yanaleta maafa sana. Syria watu wengi pia wamekufa.
 

Eti Waislam wenye msimamo mkali Muslim Brotherhood, slowly changing to Terrorist Group. Haya ndiyo tunayoyakataa hapa nchini wengi hawajui kwamba chanzo cha kufikia hapo walipofikia Wamisri ni mihadhara ya kidini kisha kuunda kikundi ambacho baadaye kinajifanya kuvua gamba na kuwa kikundi cha "Kisiasa" kisha kinaingia madarakani na kuendeleza UDINI kama alivyofanya Mohammed Morsi, nalisifu sana jeshi likamtoa kitini apumzike watu waweze kuishi kwa amani.

.........wagalatia bhana !........hamuwezi kuuzuia Uislaam, hiyo ni ahadi ya Allah SWT !

"Yeye (Mwenyezi Mungu) ndiye aliyemtuma Mtume wake (Muhammad) kwa uwongofu na Dini ya Haki ili ipate kuzishinda dini zote, ijapokuwa washirikina (Makafiri) watachukia"

Qur'an: 61:9
 
In that regard, the agenda behind is clear! WANACHOMA MOTO MAKANISA! Kwani hayo makanisa yamewakosea nini? Yale yale ya Mbagala - ubishi wa watoto mijitu na akili zao wanavamia makanisa.

.......yale masamu yalikimbia ? au yalisubiri kuungua ?.........yalishindwa kujinusuru ?
 
hyo ndiyo dini aloleta mtume wao kwamba ukiua unaenda mbinguni hapo hao wauaji wamekaa sehemu wanajipongeza kuwa wamepata tiketi 200 za kuiona mbingu fasta fasta!!!!! mtume wenu bana teh teh teh teh!!!!

..........nyie mkamuua mungu wenu kwa kumuwamba msalabani akiwa uchi ili abebe dhambi zenu......wagalatia bana tehee ..tehheee hhee !
 
Hawa Wamisri nao ni watu wa ajabu sana! Waliwaweka madarakani Muslim Brotherhood wakitegemea nini? Na bado, cha moto watakiona hadi watakapopata akili waachane na kuchagua viongozi kwa kuegemea udini.

Wanauawa kwa mamia ni wafuasi wa Muslim Brotherhood, ambao wameteswa wakati wote wa Husni Mubarak. Na wamagharibi hawataki kabisa kusikia neno Islaam !
Walipandikiza wauaji Algeria baada ya Wananchi wote wa Algeria kukipa ushindi wa kishindo 'Muslim Brotherhood ya Algeria. Kilichofuatia ni mauaji na kupandikiza vibaraka !

"Wanataka kuzima nuru ya Mwenyezi Mungu kwa vinywa vyao. Na Mwenyezi Mungu atakamilisha nuru yake ijapo kuwa Makafiri watachukia"

Qur'an:61:8.
 
Wanauawa kwa mamia ni wafuasi wa Muslim Brotherhood, ambao wameteswa wakati wote wa Husni Mubarak. Na wamagharibi hawataki kabisa kusikia neno Islaam !
Walipandikiza wauaji Algeria baada ya Wananchi wote wa Algeria kukipa ushindi wa kishindo 'Muslim Brotherhood ya Algeria. Kilichofuatia ni mauaji na kupandikiza vibaraka !

"Wanataka kuzima nuru ya Mwenyezi Mungu kwa vinywa vyao. Na Mwenyezi Mungu atakamilisha nuru yake ijapo kuwa Makafiri watachukia"

Qur'an:61:8.

Kuzunguka kote huko kumbe issue ni hiyo red. Kama ni hivyo, kinachotokea huko ni halali yao. Kwani hiyo nchi wameumbiwa wao peke yao wengine hawana haki ya kuishi humo?
 
.......yale masamu yalikimbia ? au yalisubiri kuungua ?.........yalishindwa kujinusuru ?

Kumbe shida ni masanamu? Si muwe tu wawazi kwamba masanamu hayatakiwi nchi hii mtaeleweka badala ya Ponda na Prof. kuhubiri siasa-dini.
 

Eti Waislam wenye msimamo mkali Muslim Brotherhood, slowly changing to Terrorist Group. Haya ndiyo tunayoyakataa hapa nchini wengi hawajui kwamba chanzo cha kufikia hapo walipofikia Wamisri ni mihadhara ya kidini kisha kuunda kikundi ambacho baadaye kinajifanya kuvua gamba na kuwa kikundi cha "Kisiasa" kisha kinaingia madarakani na kuendeleza UDINI kama alivyofanya Mohammed Morsi, nalisifu sana jeshi likamtoa kitini apumzike watu waweze kuishi kwa amani.

Kweli wanaishi kwa amani, wameshakufa watu 500 na zaidi.
 
Anayekula roho za watu hapo ni nani? Ni wafuasi wa Muslim Brotherhood na Rais wao aliyeondolewa madarakani akichochea wafuasi wake. Prof. Muhamad Morsi hana tofauti na baadhi ya ma-Prof. wetu hapa ambao wameanza kampeni kwenye majumba ya ibada kuchochea chuki. Tanzania tunajifunza kwamba tusipowaepuka viongozi wa aina hii hakika tunaelekea huko huko Misri iliko.



We kweli Mwehu..wanachama wa Muslim brotherhood wao ndo wanauliwa we tena unasema wao wanakula roho za watu.
 
Hii dini si ya Mungu- ni ya shetwaaan!!! Huwezi kufia cheo cha mtu na kujidai eti umefia haki- upuuzi wa hali ya juu sana- na Mwenyezi nae anawaona ndio maana nchi zenu karibu zote zipo kwenye adhabu kali sana duniani kote! Dah poleni sana
 
Mirsi haiwezi kutawaliwa kidini kamwe,yeyote atakayejalibu kufanya hivyo atakiona cha mtemakuni!
 
Wanauawa kwa mamia ni wafuasi wa Muslim Brotherhood, ambao wameteswa wakati wote wa Husni Mubarak. Na wamagharibi hawataki kabisa kusikia neno Islaam !
Walipandikiza wauaji Algeria baada ya Wananchi wote wa Algeria kukipa ushindi wa kishindo 'Muslim Brotherhood ya Algeria. Kilichofuatia ni mauaji na kupandikiza vibaraka !

"Wanataka kuzima nuru ya Mwenyezi Mungu kwa vinywa vyao. Na Mwenyezi Mungu atakamilisha nuru yake ijapo kuwa Makafiri watachukia"

Qur'an:61:8.

Mirsi haiwezi kutawaliwa kidini kamwe,yeyote atakayejalibu kufanya hivyo atakiona cha mtemakuni!
 
Hii dini si ya Mungu- ni ya shetwaaan!!! Huwezi kufia cheo cha mtu na kujidai eti umefia haki- upuuzi wa hali ya juu sana- na Mwenyezi nae anawaona ndio maana nchi zenu karibu zote zipo kwenye adhabu kali sana duniani kote! Dah poleni sana
Na zitaendelea kuwa kwenye adhabu kali mbaka pale watapopata akili kuwa haiwezekani kuzitawala nchi kiislamu!
 
Wanauawa kwa sababu watakata kutawala kwa misingi ya dini ya kiislamu ili kuwabagua na kuwanyanyasa wasio waislamu!

Sasa watu kama hao ni wa kuwaacha? Nalipongeza sana Jeshi la Misri kwa hatua madhubuti za kupambana na hawa magaidi. Ujinga wa hawa watu wanadhani wakikinukisha wao na wafuasi wa hawataathirika; waislamu kwa maelfu watakufa kama kuku sawasawa na jamii zingine. Na ndicho Ponda na Lipumba wanachotaka kukileta nchi hii kwanza kwa kupumbuza wafuasi wao aina ya Ally Kombo.
 
Last edited by a moderator:
Sasa watu kama hao ni wa kuwaacha? Nalipongeza sana Jeshi la Misri kwa hatua madhubuti za kupambana na hawa magaidi. Ujinga wa hawa watu wanadhani wakikinukisha wao na wafuasi wa hawataathirika; waislamu kwa maelfu watakufa kama kuku sawasawa na jamii zingine. Na ndicho Ponda na Lipumba wanachotaka kukileta nchi hii kwanza kwa kupumbuza wafuasi wao aina ya Ally Kombo.
Mkuu naungana na wewe kulipongeza jeshi la Mirsi na pia waislamu wa Tanzania wafahamu kuwa kama hii nchi hawataweza kuitawala kwa misingi ya dini mbaka Yesu atakaporudi tena kuwahukumu wazima na wafu!
 
Hii yote inatokana na mapinduzi yaliyofanywa na jeshi la misri,,pia kwa tanzania ni fundisho tosha,,mambo ya siasa kuingiliwa na jeshi kama shimbo alivyotangaza wakati wa uchaguzi,,,tuwe makini sana ,,democrasia haitakiwi kuingiliwa hata kidogo,,wananchi wa misri ndio wanajibu la tatizo la inchi yao,,kutumia nguvu kupita kiasi sio jawabu lakuleta democrasia,,UCHAGUZI UFANYIKE UPYA
 
Mkuu naungana na wewe kulipongeza jeshi la Mirsi na pia waislamu wa Tanzania wafahamu kuwa kama hii nchi hawataweza kuitawala kwa misingi ya dini mbaka Yesu atakaporudi tena kuwahukumu wazima na wafu!

Misri yenye waislamu zaidi 95% imeshindikana ndio itakuwa Tanganyika ambayo idadi haifiki 50% Hii nchi ni yetu sote kila mmoja aishi kwa imani yake na kwa kuheshimiana kama taifa. Mambo ya akina Ponda na Lipumba kuhubiri siasa kwenye nyumba za ibada na mikusanyiko yao hayakubaliki kabisa.

Mkuu ulishawahi kuhudhuria mkutano wa CUF? Ha ha ha! Sikushangaa walipokejeli imani ya Kikristo kwenye mkutano wao (CUF) pale Jangwani kipindi kile tena mbele ya Mwenyekiti.
 
Back
Top Bottom