Wananchi 200 wauawa nchini Misri asubuhi hii

Wananchi 200 wauawa nchini Misri asubuhi hii

Huyu bwana Morsi inasemekana ni mhalifu aliyetoroka jela kama siyo kizuizini. Kwa hiyo ana kesi ya kujibu.


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums

SIO KWELI! Ukweli uwekwe kama ulivyo. Muhamad Morsi ni Professor. Wasifu wake kwa ufupi huu hapa:

*******************************************************************************

Born on August 20, 1951, in Sharqiya, located on the Nile River delta in Northern Egypt, Mohamed Morsi studied engineering at Cairo University, and received a master's degree in 1978. He then moved to the United States to study, and received a Ph.D. in engineering from the University of Southern California in 1982.

Later that year, Morsi began working as an assistant professor at California State University, Northridge-a position he held until 1985. Two of his five children were born in California during this time, and are therefore U.S. citizens by birth. In 1985, Morsi returned to Egypt to head the engineering department at Zagazig University.

*******************************************************************************

Link: Mohamed Morsi Biography - Facts, Birthday, Life Story - Biography.com
 
Defending any diabolic religious faction, that wants to take over people's Government. The fiendish Muslim Brotherhood is very well documented for wanting to maliciously force their venomous beliefs on people as fully exhibited in the Gibreelic holy book.

The Muhammadic Egyptian that gave them these hellish ideas, hated the freedoms Americans and most of the West had. He supported Nasser, but this guy was too conservative even for Nasser, inter-alia, the Muslim Brotherhood tried to assassinate Nasser, and their problem with the Government started from there. Every Egyptian president banned the Muslim Brotherhood. These Muslim Brotherhood are nothing but a diabolic Cult, and they are not going to contain themselves just to Egypt. They are trying to do the same in Syria, and other Islamic countries. They want Democracy by religion-sharia.

Religion is suppose to be freedom of choice and not forced by any Government. That is what the Brotherhood represents and jihad islamofascists.
 
Kuwafananisha Chadema na Muslim Brotherhood unakosea kaka. Badala ya kutoa vivid example wewe unatoa irrelevant one wakati mifano halisi imejaa tele. Kuna wale jamaa akiwamo Prof. wanaoendesha harakati za kisiasa kwenye majumba ya ibada ni mifano halisi na tosha kabisa.

Hata uwe na elimu ya kiwango gani ukiwa mdini sifa nyingine zote zinakuwa overridden; kumbuka Muhamad Morsi pia ni Professor tena alisomea Marekani na kufanya kazi huko kwa muda mrefu kama huyu wa kwetu.

Usitie shaka mzee!
CHADEMA wanaposhabihiana na wafuasi wa Morsi ni kwenye maxim ya "nchi kutotawalika"!
 
Usitie shaka mzee!
CHADEMA wanaposhabihiana na wafuasi wa Morsi ni kwenye maxim ya "nchi kutotawalika"!


Hivi nikikushauri kwa mwendo unaoendesha gari uko hatarini kupata ajali then ukakaidi and eventually ukapata ajali mbaya itakuwa mimi niliyekushauri kupunguza mwendo ndiye niliyesababisha ajali? Mbona unataka kuleta habari za Abunuwasi bro.
 

Eti Waislam wenye msimamo mkali Muslim Brotherhood, slowly changing to Terrorist Group. Haya ndiyo tunayoyakataa hapa nchini wengi hawajui kwamba chanzo cha kufikia hapo walipofikia Wamisri ni mihadhara ya kidini kisha kuunda kikundi ambacho baadaye kinajifanya kuvua gamba na kuwa kikundi cha "Kisiasa" kisha kinaingia madarakani na kuendeleza UDINI kama alivyofanya Mohammed Morsi, nalisifu sana jeshi likamtoa kitini apumzike watu waweze kuishi kwa amani.
What will happen now that the generals have shown who they truly are? Is Egypt on the brink of civil war?
 
Ogopa dini kuliko ukoma!! It is a sensitive matter!!! Katiba mpya itamke mtu atakayetamka tu neno dini katika mikutano ya siasa afunguliwe mashtaka!!
 
wanajukwaa,

HALI YA KISIASA NI MBAYA SANA NCHINI MISRI HIVI SASA.
NI DHAHAMA, DAMU NA MAUAJI YANAYOFANYWA NA SERIKALI HARAMU YA KIJESHI ILIYOPINDUA SERIKALI HALALI ILIYOCHAGULIWA NA WANANCHI.
CHAMA cha muslimu brotherhood kimetangaza kuwa wafuasi 200 wa rais wa zamani mohamed morsi wameuawa asubuhi hii na jeshi la nchi hiyo kwenye mapambano na wananchi. maelfu wamejeruhiwa na wako hospitali.

WATANZANIA TUNAJIFUNZA NINI MISRI??? KUNA WATU WANATAMANI YA MISRI YATOKEE TANZANIA, YA LIBYA YATOKEE TANZANIA, YA SYRIA YATOKEE TANZANIA. JE SIASA NI KULA ROHO ZA WATU?? NAKUMBUKA MWALIMU NYERERE ALIWAHI KUSEMA KUWA ANAYEKULA NYAMA ZA WATU HUWA HAACHI.

MY TAKE; WATANZANIA TUFANYE SIASA LAKINI TUSIHAMASISHE VURUGU NA MAUAJI.

Kamwambie Madelu Nichembe aache kufanya siasa za ugaidi,pia ungeenda ikulu kuwaambia wakukmatie aliyetaka kumuua ulimboka na wamwachie mkenya wa watu ,pia kamuambie IGPIII na Jkeiii wamkamate kamuhamnda na wasipandishane ovyo vyeu kwa dhamana ya kuua watu
 
Hivi nikikushauri kwa mwendo unaoendesha gari uko hatarini kupata ajali then ukakaidi and eventually ukapata ajali mbaya itakuwa mimi niliyekushauri kupunguza mwendo ndiye niliyesababisha ajali? Mbona unataka kuleta habari za Abunuwasi bro.
Ha ha ha
Mkuu pengine kama mbele ya safari umeona potholes kubwa!
 
hyo ndiyo dini aloleta mtume wao kwamba ukiua unaenda mbinguni hapo hao wauaji wamekaa sehemu wanajipongeza kuwa wamepata tiketi 200 za kuiona mbingu fasta fasta!!!!! mtume wenu bana teh teh teh teh!!!!
 
Acha wauwawe tu, hata kule Nigeria Boko haramu wameua waumini 44 tena waislamu wenzao... Mungu anawalaani sana na mambo yenu ya dini!

Yani boko haram wameua tena waislam wenzao.kweli xtremism is a big challenge facing this world now dayz
 
vice presidaa kaachia ngazi...jeshi limetangaza state of emergence kwa mwezi mmoja
 
Hivi nikikushauri kwa mwendo unaoendesha gari uko hatarini kupata ajali then ukakaidi and eventually ukapata ajali mbaya itakuwa mimi niliyekushauri kupunguza mwendo ndiye niliyesababisha ajali? Mbona unataka kuleta habari za Abunuwasi bro.
Mkuu jiweke wazi, uko kwenye kikosi cha "ajali" cha CHADEMA au?
Fafanua kidogo.
 
wanajukwaa,

HALI YA KISIASA NI MBAYA SANA NCHINI MISRI HIVI SASA.
NI DHAHAMA, DAMU NA MAUAJI YANAYOFANYWA NA SERIKALI HARAMU YA KIJESHI ILIYOPINDUA SERIKALI HALALI ILIYOCHAGULIWA NA WANANCHI.
CHAMA cha muslimu brotherhood kimetangaza kuwa wafuasi 200 wa rais wa zamani mohamed morsi wameuawa asubuhi hii na jeshi la nchi hiyo kwenye mapambano na wananchi. maelfu wamejeruhiwa na wako hospitali.

WATANZANIA TUNAJIFUNZA NINI MISRI??? KUNA WATU WANATAMANI YA MISRI YATOKEE TANZANIA, YA LIBYA YATOKEE TANZANIA, YA SYRIA YATOKEE TANZANIA. JE SIASA NI KULA ROHO ZA WATU?? NAKUMBUKA MWALIMU NYERERE ALIWAHI KUSEMA KUWA ANAYEKULA NYAMA ZA WATU HUWA HAACHI.

MY TAKE; WATANZANIA TUFANYE SIASA LAKINI TUSIHAMASISHE VURUGU NA MAUAJI.

Sasa nani anahamasisha mauajia hapa nchini? Vurugu za nchi husika unajua vuyanzo vyake. Hivi mauaji yanayotokea hapa nchini unayaonaje?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
In that regard, the agenda behind is clear! WANACHOMA MOTO MAKANISA! Kwani hayo makanisa yamewakosea nini? Yale yale ya Mbagala - ubishi wa watoto mijitu na akili zao wanavamia makanisa.
Mijitu na vikwapa vyao na yeboyebo zenye fangasi wa ukoo inaingia kanisani kula mikate na divai. Manajisi yasiyo na kifani haya
 
Taarifa ya Wizara ya afya ya Misri imesema idadi ya watu waliouwawa hadi leo saa 7 kutokana na Polisi na wanajeshi kutawanya maandamano(SIT-INs) ya wafuasi wa Morsi imefikia raia 525 na askari 43. Idadi hii inapingana na ile ya Muslim brother hood inayosema wameuwawa raia 2600 lakini hawasemi polisi wamekufa wangapi.
Idadi hii ni kubwa sana na inatisha.
 
tunajifunza tusichanganye siasa na dini. unatakiwa kuongezea kuwa waandamaji wanatolea hasira zao kwenye makanisa kwa kuyachoma moto.
Watanzania tunatakiwa tuache upuuzi wetu wakushabikia maswala hatari kama haya ya kuchanganya dini na siasa

''Churches in Sohag, Upper Egypt and Heliopolis, Cairo are said to have been attacked in retaliation to sit-in clear-outs''
View Article
[url]www.bbc.co.uk/news/world-middle-east-23662698
[/URL]

Ni kiini macho kilichopitwa na wakati kwamba eti "siasa na dini hazichanganyiki". Ukweli ni kwamba masuala yoooote yanayohusu maisha ya mwanadamu kama siasa, uchumi, utawala, ujeshi, nk, nk, yoooooote yana chanzo chake katika dini.

Isitoshe masuala yote haya yanapelekea kuwa mema pale yanapo-trace chanzo chake na asili yake katika dini, at least kwa mujibu wa dini ya Uislamu ni hivyo. Na hupotoka na kupelekea kuwa uovvu pale yanapopuuza chanzo chake na asili yake inayokuwa-traced katika dini.

Inaeleweka kwa nini wakristo na madhehebu yao kupuuza chanzo chao ambayo ni dini yao. Ni kwasababu hawapati na hawatosheki na majibu yanayotolewa na chanzo chao hicho (dini yao - christianity na maandiko yao - biblia), na hiyo ndio sababu ya wao na makanisa yao ku-invent hii secularism ambapo masuala yanayohusiana na maisha ya mwanadamu kama siasa, uchumi, michezo, mahusiano katika jamii, nk, nk, yameng'olewa kutoka 'ardhi ya asili yake'-dini (mafundisho ya dini) na kupandikizwa katika chanzo kingine (ardhi nyengine) isiyokuwa na rutuba bora na imara mbele ya Mwenyezi Mungu kama vile secularism na demokrasi.

Matokea ya kuyapandikiza masuala yanayohusu maisha ya mwanadamu katika 'ardhi isiyo asili yake - secularism na demokrasi' ni mabaya sana, kwa ufupi ni kukosa ustawi na dira. Ardhi ngeni ya 'secularim na demokrasi' ambayo christians wamejisahau na kupandikiza capital yao yote (maisha yao yote) hairutubishi isipokuwa matunda maovu na machafu. Bahati mbaya ni kuwa wakristo sio kwamba wanakula tu haya matunda maovu na machafu, bali wanafakamia mpaka wanavimbiwa, manaake sasa hata suala la 'religion and spirit' wameshayapandikizo huko huko kwenye ardhi ngeni ya secularism na demokrasi, na matunda yoooooote maovu na machafu yanayoota wanafakamia. Mfano hai ni huku kwa wakristo mpaka viongozi wao kuelekea kupanda ngazi katika masuala ya 'so-d-o-ma na g-om-o-ra' mpaka kufikia kuweka misingi imara ya uchafu huu kwa kubariki ndoa za wafanyao uchafu huu katika dini yao. Na bado, bali AntiChrist atawabana koo mpaka muingie pamoja nao motoni jahannam. Mmetenganisha na kuyasambaratisha mbali mbali masuala ya kimaisha ambayo Mwenyezi Mungu kayaweka pamoja na kuyafanya yakutane katika mlingoti wa dini, sasa mtakiona cha moto, safari yenu imeaanza kuelekea motoni, Mwenyezi Mungu kakuondosheeni uongofu mpaka kila lililo ovu nyinyi mnaona zuri, na kila lililo zuri nynyi mnaona ovu, kibri, na hiyo ndio recipe ya watu wa motoni.

Katika Uislamu ni simple, mambo yoooooote yanahusu maisha ya mwanadamu na walimwengu woote ( siasa, uchumi, elimu, michezo, haki za binadamu, nk, nk) yana-trace chanzo chake katika dini, yanakutania katika asili yao hiyo ya dini, na kuhusiana, kuwa na maingiliano na kujenga himaya na nguvu katika mlingoti wao huu wa dini. Kwa hivi, kinyume na wakristo, waislamu wanakuwa na ustawi wa wanachopanda na kuvuna na dira ya wanakoelekea, once again, wakirsto wanaona the opposite, zuri wanaona baya na baya wanaona zuri isipokuwa kwa wale wenye imani ya kweli.

SIASA NI MOJA TU YA MASUALA YA KIMAISHA YA MWANADAMU, NAYO KAMA MASUALA MENGINE, HAIJICHOMOI KUTOKA KATIKA DINI ISIPOKUWA ITAANGUKIA KWENYE MAANGAMIZI. INATAKA MACHO YA MOYO KULIONA HILI YANAYOKUWEPO KUTOKANA NA KUMCHA MWENYEZI MUNGU -ISLAM
 
Back
Top Bottom