WanaJF nisaidieni maoni yenu kidogo hapa

STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
2,089
Points
2,000
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
2,089 2,000
WW MBONA TUNAENDANA TABIA?? TOFAUTI MM NA WW NI NDOGO TU, MM SINA MANZI WW UNAE
 
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2018
Messages
3,221
Points
2,000
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined May 15, 2018
3,221 2,000
Jibu ni bado HUJAPENDA ile inavotakiwa, wewe bado unatamani tu

so kuwa na subira, Jipe muda wakati utakuja wenyewe
 
F

FK21

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2019
Messages
478
Points
500
F

FK21

JF-Expert Member
Joined May 27, 2019
478 500
Yaani Mimi nikiwa na Msichana kwenye mahusiano, inapofikia kwenye suala la mawasiliano let's say kuchat huwaga Ni mzito Sana yaani hadi manzi aanze kunitafuta mwenyewe na mimi ndiyo na respond asipo nitafuta au asipo Anza kunicheki ninaweza nika mute hata wiki nzima,

Yaani napenda manzi ajipendekeze alalamike lalamike, anilaumu simtafutii, Ndiyo Basi Mimi nafrahi.

Naombeni maoni yenu hivi nakosea au napatia, Je kwenye mahusiano mbali na pesa mwanamke anapenda Nini kwenye suala la mawasiliano (chatting)
Umerogwa na shangazi yako ila tatizo linataturika
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,708
Points
2,000
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,708 2,000
Unapatia sana, ukioa unijulishe unapoishi....tutaenda sawa mpaka uzibuke akili.
 
Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2018
Messages
1,306
Points
2,000
Manofu

Manofu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2018
1,306 2,000
Tena mm ata niwe na sms hamsini kwenye cm siwezi tumia ata moja. Ukinipigia kuongea ikizidi Dakota mbili nitakupa excuse ili nikate cm labda iwe cm ya mchongo wa pesa. Kifupi sipendi kuchart ila tukiwa so kwa uso utanikimbia nakupigisha story mpaka hautamani kubanduka.
 

Forum statistics

Threads 1,336,383
Members 512,581
Posts 32,537,267
Top