WanaJF nisaidieni maoni yenu kidogo hapa

HB.com

HB.com

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
587
Points
500
HB.com

HB.com

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
587 500
Yaani Mimi nikiwa na Msichana kwenye mahusiano, inapofikia kwenye suala la mawasiliano let's say kuchat huwaga Ni mzito Sana yaani hadi manzi aanze kunitafuta mwenyewe na mimi ndiyo na respond asipo nitafuta au asipo Anza kunicheki ninaweza nika mute hata wiki nzima,

Yaani napenda manzi ajipendekeze alalamike lalamike, anilaumu simtafutii, Ndiyo Basi Mimi nafrahi.

Naombeni maoni yenu hivi nakosea au napatia, Je kwenye mahusiano mbali na pesa mwanamke anapenda Nini kwenye suala la mawasiliano (chatting)
 
corasco

corasco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
3,294
Points
2,000
corasco

corasco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
3,294 2,000
He he he wanawake wa sasa wanajitambua unadhani atakufuta yeye kila siku..we nani kwanza..mapenzi ni njia mbili kijana
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
5,718
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
5,718 2,000
Siwezi kuchat naona kama kwa ajili ya wana wake mi napiga inatosha
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
7,215
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
7,215 2,000
Kumjali kwenye mahitaji yake
 
adorabella

adorabella

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
468
Points
1,000
adorabella

adorabella

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
468 1,000
Aisee sisi wanawake tunapenda mtu anayejali mfano morning text hivi, attention km zote Aisee unafeli
 
Gomegwa G

Gomegwa G

Senior Member
Joined
Dec 9, 2018
Messages
177
Points
250
Gomegwa G

Gomegwa G

Senior Member
Joined Dec 9, 2018
177 250
Hiyo kawaida tu mbona?
Mi mwenyewe ni vugum kumuanza babe lakini halalamiki na ndo nishamzoeza hivyo.
Yeye ndo mara nyingi ananianza.
"A woman does behave the way you make her"
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
8,180
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
8,180 2,000
Yaani Mimi nikiwa na Msichana kwenye mahusiano, inapofikia kwenye suala la mawasiliano let's say kuchat huwaga Ni mzito Sana yaani hadi manzi aanze kunitafuta mwenyewe na mimi ndiyo na respond asipo nitafuta au asipo Anza kunicheki ninaweza nika mute hata wiki nzima,

Yaani napenda manzi ajipendekeze alalamike lalamike, anilaumu simtafutii, Ndiyo Basi Mimi nafrahi.

Naombeni maoni yenu hivi nakosea au napatia, Je kwenye mahusiano mbali na pesa mwanamke anapenda Nini kwenye suala la mawasiliano (chatting)
Wala hukosei kaka yaani mwendo ni huo huo wao ndio wanatakiwa kututafuta sie bwana....wee utafute mwanamke kisa nini.
 
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
2,865
Points
2,000
sheremaya

sheremaya

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
2,865 2,000
Alafu unakuta mwanamke mwenyewe ni cheusi tiii uanze kupoteza muda wa kumtafuta wa nini?
 

Forum statistics

Threads 1,334,210
Members 511,914
Posts 32,469,629
Top