Wanaharakati wataka wanaume wawalipe mishahara wake zao

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
37,087
2,000
Kikundi cha Wanasheria wanaotetea haki za Wanawake kutoka Nchi tatu za Jumuiya ya Afrika Mashari (Tanzania, Kenya na Uganda) wamepaza sauti wakitaka Wanaume wanaofanya kazi waanze kuwalipa mishahara kila mwezi Wake zao wasio na kazi.

Wakizungumza wakiwa nchini Uganda Wanasheria hao wamesema Wanawake wengi wamepoteza kazi na kukosa mitaji ya kuendesha shughuli kutokana na Corona na kujikuta wanafanya kazi nyingi za nyumba kama kupika, kufua, kuhudumia Wanaumd n.k hivyo wanastahili kulipwa.

Wanawake hao wamewaomba pia Viongozi wa Jumuiya ya Afrika Mashariki kutunga Sheria na sera ambazo zitasimamia Wanawake kulipwa mshahara na Wanaume zao

My Take
Vijana wanazidi kupatiwa sababu za kukataa kuoa
 

Thomas10

JF-Expert Member
Mar 9, 2017
771
1,000
Mwenye uhitaji zaidi wa ndoa ni mwanamke
Mwenye uhitaji zaidi wa huduma, upendo, kubembelezwa, kusikilizwa n.k ndani ya ndoa ni mwanamke

Kwa sababu hizo mbili tu, mwanamke alipaswa alipe mahari ili aolewe

Napenda sana utamaduni wa wahindi
 

STUNTER

JF-Expert Member
Dec 15, 2015
12,990
2,000
Mwenye uhitaji zaidi wa ndoa ni mwanamke
Mwenye uhitaji zaidi wa huduma, upendo, kubembelezwa, kusikilizwa n.k ndani ya ndoa ni mwanamke

Kwa sababu hizo mbili tu, mwanamke alipaswa alipe mahali ili aolewe

Napenda sana utamaduni wa wahindi
Wahindi wana utamaduni gani?
 

Karot

JF-Expert Member
Mar 6, 2017
1,072
2,000
Kikundi cha Wanasheria wanaotetea haki za Wanawake kutoka Nchi tatu za Jumuiya ya Afrika Mashari (Tanzania, Kenya na Uganda) wamepaza sauti wakitaka Wanaume wanaofanya kazi waanze kuwalipa mishahara kila mwezi Wake zao wasio na kazi.

Wakizungumza wakiwa nchini Uganda Wanasheria hao wamesema Wanawake wengi wamepoteza kazi na kukosa mitaji ya kuendesha shughuli kutokana na Corona na kujikuta wanafanya kazi nyingi za nyumba kama kupika, kufua, kuhudumia Wanaumd n.k hivyo wanastahili kulipwa.

Wanawake hao wamewaomba pia Viongozi wa Jumuiya ya Afrika Mashariki kutunga Sheria na sera ambazo zitasimamia Wanawake kulipwa mshahara na Wanaume zao

My Take
Vijana wanazidi kupatiwa sababu za kukataa kuoa
Hapa wakikaza sanaaa naona kila dalili ya wajane kuwa wengi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom