Wanahabari, watanzania namuombea msamaha Makonda

Wanahabari, watanzania namuombea msamaha Makonda

Msamaha wa kweli unatoka kwa mhusika mwenyewe kutoka moyoni na sio kwa msukumo wowote ule ,muache ale jeuri yake pumbaf huyo..
 
mtolee na vyeti vyako,mjiuzulie kwa matumizi mabaya ya ofisi alafu muendee gerezani kwa Kosa la uvamizi wakutumia silaha...baada ya hapo tutaona jinsi ya kusamehe
 
Mwambie akupe vyeti utuonyeshe kama yeye anaona aibu,
 
Kwa mwenye akili finyu kama wewe atadhani ni hasira. Nchi yenye kufuata utawala wa sheria huyu mhuni angekuwa ndani kwa kosa la uvamizi na pia kufukuzwa kazi kwa kudanganya jina lake na kuforge vyeti. Tia akili kichwani wewe achana na kuandika pumba kuhusu huyu mhuni Bashite.

Tupunguze hasira kijana ameelekea kukaa sawa!
 
ukitaka tumsamehe mwambie arudi kinyumenyume kama navyo mrudia mjanja wake magufuli
 
Alete vyeti kwanza! hayo mengine yanazungumzika
 
Ndugu waungwana,

Naomba kuchukua nafasi hii kumuombea msamaha kijana Makonda kwa makosa yake alioyafanya, najua wengi tulichukia na kupaza sauti zetu.

Natumaini kwa utamaduni wetu mtu akikosea na akiwa mzito kuomba radhi si kosa mtu mwingine kumuombea radhi kosa lake, natumaini kama mzee Lowassa ame msamehe mzee JK au Mbowe kumsamehe Zitto amma Slaa kumsamehe Gwajima kwanini nasi tusimsamehe Makonda.

Najua amejuta sana kwa hiki kibano cha miezi miwili alichopata nafikiri kinamtosha tumuache afanye kazi na wana habari andikeni habari zake bila kupangiwa sote ni wakosaji hakuna mkamilifu isipokuwa Mwenyezi Mungu pekee.

Muda ukifika yeye mwenyewe atakuja kuwaangukia.

Tuondoeni kinyongo tumsamehe mara 70

JF ni kijana wetu
Tatizo sio msamaha Daud alete vyeti halali vya shule.
Period.
 
Ndugu waungwana,

Naomba kuchukua nafasi hii kumuombea msamaha kijana Makonda kwa makosa yake alioyafanya, najua wengi tulichukia na kupaza sauti zetu.

Natumaini kwa utamaduni wetu mtu akikosea na akiwa mzito kuomba radhi si kosa mtu mwingine kumuombea radhi kosa lake, natumaini kama mzee Lowassa ame msamehe mzee JK au Mbowe kumsamehe Zitto amma Slaa kumsamehe Gwajima kwanini nasi tusimsamehe Makonda.

Najua amejuta sana kwa hiki kibano cha miezi miwili alichopata nafikiri kinamtosha tumuache afanye kazi na wana habari andikeni habari zake bila kupangiwa sote ni wakosaji hakuna mkamilifu isipokuwa Mwenyezi Mungu pekee.

Muda ukifika yeye mwenyewe atakuja kuwaangukia.

Tuondoeni kinyongo tumsamehe mara 70

JF ni kijana wetu
Tatizo sio msamaha Daud alete vyeti halali vya shule.
Period.
 
Ndugu waungwana,

Naomba kuchukua nafasi hii kumuombea msamaha kijana Makonda kwa makosa yake alioyafanya, najua wengi tulichukia na kupaza sauti zetu.

Natumaini kwa utamaduni wetu mtu akikosea na akiwa mzito kuomba radhi si kosa mtu mwingine kumuombea radhi kosa lake, natumaini kama mzee Lowassa ame msamehe mzee JK au Mbowe kumsamehe Zitto amma Slaa kumsamehe Gwajima kwanini nasi tusimsamehe Makonda.

Najua amejuta sana kwa hiki kibano cha miezi miwili alichopata nafikiri kinamtosha tumuache afanye kazi na wana habari andikeni habari zake bila kupangiwa sote ni wakosaji hakuna mkamilifu isipokuwa Mwenyezi Mungu pekee.

Muda ukifika yeye mwenyewe atakuja kuwaangukia.

Tuondoeni kinyongo tumsamehe mara 70

JF ni kijana wetu
Ingekuwa ni vizuri huo msamaha ungeambatana vyeti vyake kidogo tungekufikiria
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom