Wanahabari, watanzania namuombea msamaha Makonda

Wanahabari, watanzania namuombea msamaha Makonda

Wee jamaa unazingua.Yaani unamuombea msamaha mwanaume mwenzio mwenye uwezo wa kujitetea,ambaye kwa kiburi na kulewa madaraka ameamua kukaa kimya!
 
halafu huyu bashite ana kiburi sana mwambie alete vyeti au unataka kuwa kama lemutuz maana kuila kitu anamtetea sijui analipwa au ndo unataka phd ya kujipendekeza.
 
Wee jamaa unazingua.Yaani unamuombea msamaha mwanaume mwenzio mwenye uwezo wa kujitetea,ambaye kwa kiburi na kulewa madaraka ameamua kukaa kimya!
Ni kosa kumuombea msamaha!
 
kwani nani alimuomba lowassa msamaha kwa niaba ya chadema? makonda kwa wanahabari ni kama maji usipo yaoga utayanywa tu.....naona vipeperushi havina wasomaji tena mnaanza kujirudi mdogimdogo kutafuta habari za makonda.
 
Mimi kinyongo changu huwa hakiishi....TUNATAKA VYETI
IMG_20170331_141036.jpg
 
Hiv uhakiki wa vyeti vya wafanyakazi wa serikali bado unaendelea?.Nilikuwa nauliza tu

Kuna wanaofukuzwa kazini bado kwa vyeti feki🙁😉
IMG_20170331_141036.jpg

Na watu wanakula mvua kama kawaida
 
Hivi issue ni vyeti vya Makonda au ni baada ya kutaja wala na wauzaji ngeda. Kweli nimeamini vita ya madawa ya kulevya sio ya kitoto. Who asked the second question?
 
Kuomba msamaha ni kujua kosa lako na kukiri kutorudia tena kama umemuombea msahama inamaana yeye hajajua kosa na hatoacha kurudia, kama ni kweli hana vyeti i think akuchukue maamuzi sahihi anayotakiwa kufanya yeye kama kiongozi maana yeye ni kama kioo kama ataona kuendelea kukaa kwenye uongozi bila vyeti ni sawa basi na sisi wenye uwezo wa chini tusipokuwa na vyeti tuachwe kama tulivyo maana serikali inatujumuisha na sisi sio viongozi peke yenu
 
Ndugu waungwana,

Naomba kuchukua nafasi hii kumuombea msamaha kijana Makonda kwa makosa yake alioyafanya, najua wengi tulichukia na kupaza sauti zetu.

Natumaini kwa utamaduni wetu mtu akikosea na akiwa mzito kuomba radhi si kosa mtu mwingine kumuombea radhi kosa lake, natumaini kama mzee Lowassa ame msamehe mzee JK au Mbowe kumsamehe Zitto amma Slaa kumsamehe Gwajima kwanini nasi tusimsamehe Makonda.

Najua amejuta sana kwa hiki kibano cha miezi miwili alichopata nafikiri kinamtosha tumuache afanye kazi na wana habari andikeni habari zake bila kupangiwa sote ni wakosaji hakuna mkamilifu isipokuwa Mwenyezi Mungu pekee.

Muda ukifika yeye mwenyewe atakuja kuwaangukia.

Tuondoeni kinyongo tumsamehe mara 70

JF ni kijana wetu
Leta vyeti kwanza halafu msamaha
 
Mleta huu Uzi
U naomba msamaha bila kukiri Kosa?????
Kwa MTU alietenda kosa hua anakiri kwanza kosa half ndo anaomba radhi.
Kiri tu Kua jina langu halisi ni flani...
Na vyeti vyangu vilikua na dosari flani...
,,,,,Very Simple,,,,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom