Euphransia
JF-Expert Member
- Jan 26, 2017
- 937
- 778
Yeye hana mdomo ? Aonyeshe vyeti awafutie makosa aliowasingizia madawa ya kulevya
Kimada wakeKwan we ndugu yake?
KOLOMIJEwe jamaa umetokea wapi
Binadamu hajakamilikaAnavyosakamwa utamuonea huruma,ishu ni pale leo linaisha hili,kesho anazua lingine
Hajamuomba msamaha mzee Jaji Sinde Warioba.Ndugu waungwana,
Naomba kuchukua nafasi hii kumuombea msamaha kijana Makonda kwa makosa yake alioyafanya, najua wengi tulichukia na kupaza sauti zetu.
Natumaini kwa utamaduni wetu mtu akikosea na akiwa mzito kuomba radhi si kosa mtu mwingine kumuombea radhi kosa lake, natumaini kama mzee Lowassa ame msamehe mzee JK au Mbowe kumsamehe Zitto amma Slaa kumsamehe Gwajima kwanini nasi tusimsamehe Makonda.
Najua amejuta sana kwa hiki kibano cha miezi miwili alichopata nafikiri kinamtosha tumuache afanye kazi na wana habari andikeni habari zake bila kupangiwa sote ni wakosaji hakuna mkamilifu isipokuwa Mwenyezi Mungu pekee.
Muda ukifika yeye mwenyewe atakuja kuwaangukia.
Tuondoeni kinyongo tumsamehe mara 70
JF ni kijana wetu
kuwa mstaarabu na ajira za watu!Kujipendekeza kubaya tena kwa Bashite atakupa cheo gani kuosha magari yake?
[emoji87] [emoji87]Kimada wake
Yupo likizo ya dharura!Le mutuz ndio Mhariri wake anatosha na TBCCM
Sisi huwa hatupangiwi, tena ukimuombea msamaha ndio umeharibu kabisa.Ndugu waungwana,
Naomba kuchukua nafasi hii kumuombea msamaha kijana Makonda kwa makosa yake alioyafanya, najua wengi tulichukia na kupaza sauti zetu.
Natumaini kwa utamaduni wetu mtu akikosea na akiwa mzito kuomba radhi si kosa mtu mwingine kumuombea radhi kosa lake, natumaini kama mzee Lowassa ame msamehe mzee JK au Mbowe kumsamehe Zitto amma Slaa kumsamehe Gwajima kwanini nasi tusimsamehe Makonda.
Najua amejuta sana kwa hiki kibano cha miezi miwili alichopata nafikiri kinamtosha tumuache afanye kazi na wana habari andikeni habari zake bila kupangiwa sote ni wakosaji hakuna mkamilifu isipokuwa Mwenyezi Mungu pekee.
Muda ukifika yeye mwenyewe atakuja kuwaangukia.
Tuondoeni kinyongo tumsamehe mara 70
JF ni kijana wetu
Akikwambia ulete vyako nawe unavyo!Akiweka vyeti mezani kidigo tunaweza tukamfikilia.