Wanafunzi wasichapwe, serikali mnafikiria nini

Wanafunzi wasichapwe, serikali mnafikiria nini

Mimi...sijawai chapwa chapwa I followed orders I was respectful. When a teacher said jump I said how high. My reward Accounting Degree from THE University of Dar es salaam and a CPA. Two degrees. Mnazaa manunda yanawapa walimu wenye ujira mdogo stress.. tutaanza kugagua scrotum zile zenye poop tunakata. NYIE ndo mnazaa watoto wanaowapa shida our beloved teachers.
 
Mimi...sijawai chapwa chapwa I followed orders I was respectful. When a teacher said jump I said how high. My reward Accounting Degree from THE University of Dar es salaam and a CPA. Two degrees. Mnazaa manunda yanawapa walimu wenye ujira mdogo stress.. tutaanza kugagua scrotum zile zenye poop tunakata. NYIE ndo mnazaa watoto wanaowapa shida our beloved teachers.
Huu ni ushauri wa msomi eti..daah!....kweli haukuchapwa
 
Wachapwe kwanini mkuu?... Wewe ulichapwa sana mbona saiv unaendeasha boda boda...jasho linakitoka mpaka kwa what your back kwa chini... Mkuu ununda wako umekusaidia nini...tafuta hela piga mwanao nyumbani...shwain
 
Mimi...sijawai chapwa chapwa I followed orders I was respectful. When a teacher said jump I said how high. My reward Accounting Degree from THE University of Dar es salaam and a CPA. Two degrees. Mnazaa manunda yanawapa walimu wenye ujira mdogo stress.. tutaanza kugagua scrotum zile zenye poop tunakata. NYIE ndo mnazaa watoto wanaowapa shida our beloved teachers.
Sasa hii degree ya kina dada ndo umekuja kutamba nayo6. Mm ningesoma UDBS hata kusema mbele za watu nisingejarbu 😂
 
Uliza hao wanasheria na hilo shirika lisilo la kiserikali ambao walifungua kesi na kupata ushindi.

Je, wana nia njema?

Watakuja na kesi ya mtoto asichapwe na wazazi wake ni kinyume na katiba.
 
Mtoto na Mwalimu wanatakiwa kuwa Marafiki na waheshimiane:
Wenzetu walio endelea Ulaya na America hawachapi watoto na wanaongoza kwa kuelimika:

Mtoto hajala nyumbani, katembea kwa mguu kwenda shuleni kilomita Tano au Tatu au moja, pesa ya kula mchana hana:
Anafika shuleni viboko kwa kuchelewa bila kumwuliza kwanini kachelewa:
Akiingia dalasani kila Mwalimu anatamani kumchapa viboko;

Ni wajinga pekee na masikini Wanaotaka kuchapa viboko watoto:
Mtoto ni wa kuongea naye na kumfanya kuwa rafiki ili akuelezee shida zake katika kila eneo:

Jinga kabisa
 
Back
Top Bottom