Wanafunzi wa University na ulimbukeni wa Dar

Wanafunzi wa University na ulimbukeni wa Dar

Dada ni kama wamekukwaza sana ragiki zako wao wamebaki wewe umelazimika uende kwenu Mbwinde. Unamchagulia mtu kwao? Nawe tafuta bwana ubaki dar mi ningekuwa Dar ningekuoa kwa kipindi hiki kifupi nawe ubaki kama wenzio.
😂😂😂
 
Ni km wasukuma na Mwanza, kila msukuma ukimwuliza atakuambia ametoka Mwanza, wasukuma ni washamba jamani! Unakuta ametokea Mwanhuzi, Bariadi, Lagangabilili, Mhunze, Kolandoto, Maswa, Lalago, Sengerema, Ushirombo lakini atakuambia ametoka Mwanza, Bwiru hapana!
😂😂😂
 
kwani ni uongo wewe umesomea wapi university sio kila kitu ni kuingilia mtu mambo mengine yako wazi.
Wewe ni limbukeni ndiyo maana huwezi kuelewa umuhimu wa uhuru wa mtu binafsi kuamua kwao ni wapi.

Kama huelewi hilo jambo rahisi tu, wewe ni limbukeni.

Halafu wewe ni mjinga, unasema "sio kila kitu ni kuingilia mtu" wakati umemuingilia mtu katika uhuru wake binafsi wa kuamua kwao ni wapi.

Hii ni dalili ya kukosa elimu kutoelewa vitu kama Bantu migration, watu walivyohamahama mara nyingi duniani, kutoelewa the population of the earth and how it got to be distributed the way it is, how the Americas were peopled, how rural urban migration shaped African cities, how the African diaspora was formed.

Una dalili zote za ulimbukeni na kukosa elimu ya msingi tu.

Yani bado unaishi kwenye dunia ya kuwapanga watu kwa makabila na kusema nyie kwenu kule, huku si kwenu.

Ujinga mtupu.
 
Niliuliza zaidi ya wanafunzi 10, ukifunga utabaki au utaenda home anasema naenda home.

Ukimuuliza home ni wapi anasema Dar wakati ni mkurya wa kyabakari sijui wapi.

Watano waliobaki wanaenda kwa dada zao

Ndio maana wengi utuandikia pumba humu JF mfano mzuri ni yule Gunner11
Wana beti hao. Kutwa kuchat mikeka tuuu
 
😂😂😂

Wanawake huwa mnaoneana wivu sana labda kama mwanamke awe amesoma na amejipata haoni sababu ya kufuatilia wenzie. Huyu dada mwenye uzi anaumia wenzake likizo wakibaki Dar na yeye akienda Mbwinde huko ndani ndani.
 
Wanawake huwa mnaoneana wivu sana labda kama mwanamke awe amesoma na amejipata haoni sababu ya kufuatilia wenzie. Huyu dada mwenye uzi anaumia wenzake likizo wakibaki Dar na yeye akienda Mbwinde huko ndani ndani.
PUNGUZA UJINGA NA UFALA SAWA MIMI SIO DADA NA HAKUNA SEHEMU NILIYOKUTUSI MBONA UNAFOSI KUNIITA DADA NI KUTAFUTA TU JAZIBA NA HII DIS TRACK YAKO IMEBUMA.


USHAONA **** KWENYE MWILI WANGU AU NIWEKE PICHA HAPA ACHA KUPUMLIWA KUPITA KIASI KUNAKUCHANGANYA SANA NI AJABU KUFIKIA HATUA YA KUMWITA MWANAMME DADA UKIDHANI UNATWEZWA MTU UMEKOMAA SANA KAMA UNALIPWA AU UNAGONGWA NYUMA UNAJARIBU KUNIDISI NA MIMI NIKUGONGE NYUMA MIMI SIO CHOKO KAMA WEWE SINA MICHEZO MICHAFU KAMA YENU.

USHARIBIWA TANGU MADRASA KUTWA KUHISI KILA MTU ANA TABIA CHAFU KAMA ZAKO.
 
PUNGUZA UJINGA NA UFALA SAWA MIMI SIO DADA NA HAKUNA SEHEMU NILIYOKUTUSI MBONA UNAFOSI KUNIITA DADA NI KUTAFUTA TU JAZIBA NA HII DIS TRACK YAKO IMEBUMA.


USHAONA **** KWENYE MWILI WANGU AU NIWEKE PICHA HAPA ACHA KUPUMLIWA KUPITA KIASI KUNAKUCHANGANYA SANA NI AJABU KUFIKIA HATUA YA KUMWITA MWANAMME DADA UKIDHANI UNATWEZWA MTU UMEKOMAA SANA KAMA UNALIPWA AU UNAGONGWA NYUMA UNAJARIBU KUNIDISI NA MIMI NIKUGONGE NYUMA MIMI SIO CHOKO KAMA WEWE SINA MICHEZO MICHAFU KAMA YENU.

USHARIBIWA TANGU MADRASA KUTWA KUHISI KILA MTU ANA TABIA CHAFU KAMA ZAKO.

WEWE NI MDADA AU CHOKO. HAKUNA MWANAUME ATAONEA WIVU WANAWAKE KWA KUBAKI DAR. HAKUNA. YBWYB
 
Back
Top Bottom