Ulimbukeni ni kumchagulia mtu baki home kwake ni wapi.Niliuliza zaidi ya wanafunzi 10, ukifunga utabaki au utaenda home anasema naenda home.
ukimuuliza home ni wapi anasema Dar wakati ni mkurya wa kyabakari sijui wapi.
watano waliobaki wanaenda kwa dada zao
ndio maana wengi utuandikia pumba humu jf mfano mzuri ni yule Gunner11
Dar is overrated.Niliuliza zaidi ya wanafunzi 10, ukifunga utabaki au utaenda home anasema naenda home.
ukimuuliza home ni wapi anasema Dar wakati ni mkurya wa kyabakari sijui wapi.
watano waliobaki wanaenda kwa dada zao
ndio maana wengi utuandikia pumba humu jf mfano mzuri ni yule Gunner11
Kwamba wenye nyumbani kwao Dar ni wazaramo peke yao?Niliuliza zaidi ya wanafunzi 10, ukifunga utabaki au utaenda home anasema naenda home.
Ukimuuliza home ni wapi anasema Dar wakati ni mkurya wa kyabakari sijui wapi.
Watano waliobaki wanaenda kwa dada zao
Ndio maana wengi utuandikia pumba humu JF mfano mzuri ni yule Gunner11
Niliuliza zaidi ya wanafunzi 10, ukifunga utabaki au utaenda home anasema naenda home.
Ukimuuliza home ni wapi anasema Dar wakati ni mkurya wa kyabakari sijui wapi.
Watano waliobaki wanaenda kwa dada zao
Ndio maana wengi utuandikia pumba humu JF mfano mzuri ni yule Gunner11
Ulimbukeni na dharau za kuwadharau wenzake, hata mtoa mada mwenyewe hana hata Krismasi 4 akiwa DarTatzo liko wap hapo
kwanza jiji enyewe kwanza ni lichafuDar is overrated.
wewe bhana hahahaUlimbukeni ni kumchagulia mtu baki home kwake ni wapi.
tatizo ni kwenda kwa dadaTatzo liko wap hapo
mkurya gani ana kwao dar mtu bado ana tamka ra badala ya chaKwamba wenye nyumbani kwao Dar ni wazaramo peke yao?
Kwamba Mkurya hawezi kuwa na makazi Dar?
hii dis track bado haijachanganyaDada ni kama wamekukwaza sana ragiki zako wao wamebaki wewe umelazimika uende kwenu Mbwinde. Unamchagulia mtu kwao? Nawe tafuta bwana ubaki dar mi ningekuwa Dar ningekuoa kwa kipindi hiki kifupi nawe ubaki kama wenzio.
Sogea hapo Kitunda afu useme SUUU wakati unemendea mayai na kuku wao.... Kama hutatairiwa na panga butu mchana kweupe.mkurya gani ana kwao dar mtu bado ana tamka ra badala ya cha
Niko dar 10 yrs kabla lami haijawekwa morogoro road hizi ji christmas ngapiUlimbukeni na dharau za kuwadharau wenzake, hata mtoa mada mwenyewe hana hata Krismasi 4 akiwa Dar
wewe choko wa kigalatia uje kufanya nini Dar mji wa kobaz, baki huko huko maporini uendelee kufirw@ na wachunga ng'ombeDada ni kama wamekukwaza sana ragiki zako wao wamebaki wewe umelazimika uende kwenu Mbwinde. Unamchagulia mtu kwao? Nawe tafuta bwana ubaki dar mi ningekuwa Dar ningekuoa kwa kipindi hiki kifupi nawe ubaki kama wenzio.