Infantry Soldier
JF-Expert Member
- Feb 18, 2012
- 17,306
- 19,880
Nimependa sana uvaaji wao kusema kweli, nguo zilikuwa zinavaliwa kiunoni haswaaaaa tofauti na hawa wa sasa nguo wanavalio chini ya makalio.......
Humu tuna vikongwe jamaniNimependa sana uvaaji wao kusema kweli, nguo zilikuwa zinavaliwa kiunoni haswaaaaa tofauti na hawa wa sasa nguo wanavalio chini ya makalio.......
![]()
Mkuu salimia kwanza!! Kwenu huna wakubwa?Duuuuh mi nilijua wasanii wa bendi
sio mimi bhana, ila hapo kuna jamaa mmoja ni ndugu yangu.........Humu tuna vikongwe jamani
Any way!
Shkamoo!!!!
ShkamooMwaka 1972 ndo nilimaliza Bsc yangu hapo kitivo cha uhandisi.
Blaza shkamooMkuu salimia kwanza!! Kwenu huna wakubwa?
Wapi akinadada wa wakati huo? Tu balance!
Duu mkuu umeua!...Mwaka 1972 ndo nilimaliza Bsc yangu hapo kitivo cha uhandisi.
Wavalie kifuani kwani sidiria hizo..?? AHahahahah usipanikiWamevalia kiunoni au kifuani?
hahahaaaaaaaaaa.........balaaaa tupuWavalie kifuani kwani sidiria hizo..?? AHahahahah usipaniki
Kwamba wewe ulikuwa mmoja wa wahitimu wa mwanzo wa UDSM!Mwaka 1972 ndo nilimaliza Bsc yangu hapo kitivo cha uhandisi.
daaaah respect sana mkubwa.........Mwaka 1972 ndo nilimaliza Bsc yangu hapo kitivo cha uhandisi.
Kwamba wewe ulikuwa mmoja wa wahitimu wa mwanzo wa UDSM!
mkuu, kwanini wewe sio verified user, given the indisputable fact that you are one of the most respected legendaries and commentators of this forum???????!!!!!!!!!!!!!!!Most definitely.....