Wanafundishika kumbe

Kingsharon92

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
6,707
2,000
Wako huku mabatini wanaishi kwenye mashine ya mpare mmoja
Wakifunguliwa tu wanakimbia mpaka kwenye zebra wanasubiri wanavuka kwenda maeneo ya
LINEPOLICE kwenda kuchunga
jioni mtindo mmoja wakibanwa sana wanaangalia walipo watu wengi wanaotaka kuvuka na wenyewe wanaliunga
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
145,613
2,000
Wako huku mabatini wanaishi kwenye mashine ya mpare mmoja
Wakifunguliwa tu wanakimbia mpaka kwenye zebra wanasubiri wanavuka kwenda maeneo ya
LINEPOLICE kwenda kuchunga
jioni mtindo mmoja wakibanwa sana wanaangalia walipo watu wengi wanaotaka kuvuka na wenyewe wanaliunga
.....kwenye mashine ya mpare mmoja...!
 

Kingsharon92

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
6,707
2,000
Ni mashine ya kusaga nafaka ni ya mpare maeneo ya kituo cha daladala zinazotoka Igoma kwenda mjini wale mbuzi wana akili kama binadamu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom