wana UKAWA tuweni makini..Nimeota CCM itamwaga pesa

wana UKAWA tuweni makini..Nimeota CCM itamwaga pesa

H.T.P

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Posts
1,169
Reaction score
1,298
Ndugu wana UKAWA, tunakumbuka mheshimiwa Jk alisema wanazijiua mbinu?? Sasa basi Nimeota moja ya mbinu watakazotumia ni kutengeneza watu watakao jivika vazi la UKAWA na kuanza kuwapa watu pesa eti wampigie kura Mgombea uraisi kupitia umoja wa wanchi UKAWA!!! Pia wapo watu feki watakao jitokeza na kusema sisi tumehongwa..jamani tuweni makini na hata mtanzania mmoja asiyapuuzie maono haya.

Swali moja tu la kujiuliza kabla hawajafanya huu ujanja wao ni kwamba... Hivi kweli UKAWA tanahitaji kumuhonga mtanzania yeyote kumpigia mheshimiwa sana Edward Ngoyai Lowasa kura????
Tafakari chukua tahadhari
 
Mtaongea mpaka yawaishe lakini lazima tuwashikishe adabu by 90% mtake msitake ..
 
Ndugu wana UKAWA, tunakumbuka mheshimiwa Jk alisema wanazijiua mbinu?? Sasa basi Nimeota moja ya mbinu watakazotumia ni kutengeneza watu watakao jivika vazi la UKAWA na kuanza kuwapa watu pesa eti wampigie kura Mgombea uraisi kupitia umoja wa wanchi UKAWA!!! Pia wapo watu feki watakao jitokeza na kusema sisi tumehongwa..jamani tuweni makini na hata mtanzania mmoja asiyapuuzie maono haya.

Swali moja tu la kujiuliza kabla hawajafanya huu ujanja wao ni kwamba... Hivi kweli UKAWA tanahitaji kumuhonga mtanzania yeyote kumpigia mheshimiwa sana Edward Ngoyai Lowasa kura????
Tafakari chukua tahadhari


Kesho utaota magufuli yupo ikulu....

Keep dreaming....
 
Kitu ulichosahau kuota pia ni jinsi mke wako alivyokupakazia mtoto asiye wa kwako...kumbuka na hilo
 
Back
Top Bottom