Wana UKAWA tunamhitaji Prof. Lipumba lasivyo patachimbika

Wana UKAWA tunamhitaji Prof. Lipumba lasivyo patachimbika

Lipumba apewe nafasi ya kugombea urais Ukawa ni msomi anafaa, Slaa akagombee ubunge Karatu
 
Lipumba ni msomi na ni mchumi aliebobea, ndio mgombea pekee anaefaa Ukawa, Slaa ni padri Tanzania haina dini
Naungana na wewe hata kuwa upande wa umri dr slaa amezeeka sana hataweza kuwa kiongozi mzuri yasije kutukuta ya zambia.
 
Kwi kwi kwi kwi kwi Maintarahamwe yanataka kujiingiza kinyemela katika kumchagua mgombea wa UKAWA, wakati mpaka leo wao hawajamjua ni nani atakuwa ni mgombea wao maana wote waliojitokeza Kitine kasema wote ni wahuni tu na Kingunge naye akasema wote hawana sifa hata moja ya kuongoza nchi.

Lipumba akipitishwa kugombea urais ccm itapata wakati mgumu sana.
 
Kwi kwi kwi kwi kwi Maintarahamwe yanataka kujiingiza kinyemela katika kumchagua mgombea wa UKAWA, wakati mpaka leo wao hawajamjua ni nani atakuwa ni mgombea wao maana wote waliojitokeza Kitine kasema wote ni wahuni tu na Kingunge naye akasema wote hawana sifa hata moja ya kuongoza nchi.

mada hapa ni.lipumba kugombea urais Ukawa,rudi kwenye mada mkuu
 
Lipumba anakubalika sana na dini na makabila yote mpaka Zanzibar, Slaa hakubaliki Zanzibar
 
Naomba fafanua mkuu hiyo elimu gani ambayo hata mtu akiwa na degree kumi haifikii???

Mkuu; hapo nimefanya exaggeration kidogo. Ila, mantiki yangu ieleweke vizuri nakubaki kama nilivochangia.

System ya elimu wanayoisoma huko "Major Seminary" ni kubwa,aghali na very reasoning ukilinganisha na hizi zakwetu.

Kutotambulika kwake ni kiburi cha Catholic tu kwamba, it is a super one hence can not get intermingled by the normal secular Thoughts.

Wewe wafuatilie tu (ukianzia na courses,thesis zao nakadhalika). Utakiri #umahiri wa elimu hiyo.
 
Kikwete Naye Si Mwana Uchumi Halafu Ni Dk Na Niprofesa Mbona Nchi Bado Ina Hali Mbaya
 
lumumba wapo kazini,nasikia posho zimepanda toka buku 7 maka 10 mtahangaikasana
 
Mada hapa ni Maintarahamwe kutaka kuingilia mambo yasiyowahusu. Wajibuni Kitine na Kingunge na ya Ngoswe mwachieni Ngoswe hayawahusu.

mada hapa ni.lipumba kugombea urais Ukawa,rudi kwenye mada mkuu
 
Ukawa kama wanataka kura za Wazanzibar wamsimamishe lipumba, Slaa hakubaliki Zanzibar
 
Mada hapa ni Maintarahamwe kutaka kuingilia mambo yasiyowahusu. Wajibuni Kitine na Kingunge na ya Ngoswe mwachieni Ngoswe hayawahusu.

Lipumba lazima agombee urais kupitia Ukawa, taka usitake ndio hivyo
 
Wakuu Pamoja Kuwa Mimi Ni Mwanachama Mtiifu Wa CHADEMA Mwenye Dhamira Ya Kweli Ya Kuikomboa Nchi Hii Lakini Simwoni Dr Slaa Kama Mkombozi Wa Kweli Nchi Yetu Ina Ugonjwa Wa Uchumi Ulosababishwa Na Virus Aina Ya Ulafiwaviongozi Na Tiba Halili Ya Virus Hivi Ni Prof Wa Uchumi Alobobea Duniani Prof. Lipumba Cdm Tuachane Na Dhana Kuwa Sisi Ni Bora Kuliko Wapinzani Wote Bali Tuangalie Alie Bora Kwa Watanzania Wote

Lakini mbona huyu ndugu ndiye aliyekuwa mshauri wa ally Hassan mwinyi
 
Ukitafakari kwa kina pale ukawa watu wenye unafuu wa akili wako wawili tu lipumba na mbunge wa rombo joseph selasini.
 
Lipumba lazima agombee urais kupitia Ukawa, taka usitake ndio hivyo

Hakya nan leo nimeamini kuwa, kuishabikia CCM ni lazima uwe mgonjwa wa tezi dume ya ubongo, sasa we unakomalia mgombea wa upinzani badala kupigia promo wakina mzee mamvi huko ushetanimu kwenu CCM.
 
Mtoa Mada ni CCM tumekujua tumekuelewa hutusumbui katu /HAUTAFANIKIWA KUWAGONGANISHA WANA WA UKAWA NGO na kitita ulicho haidiwa ndio kimeshayayuka GO TO HELL
 
Ccm bwana, yaani wao yao yanawashinda wanataka kuingilia ya wenzao
 
mtoa mada anatumia neno .*'patachimbika'* Akitafuta namna ya kutuchonganisha kuleta mgogoro, uhasama na vurugu
huyu ni mtu wa machafuko, visasi na fujo .kauli zake zimekosa mashiko kwa kuusindiza ujumbe na machafuko kutufarakanisha wanaukawa .
wewe ni ccm damu buku7 member unapewa vitendea kazi kuharibu kazi njema mungu alioianzisha ukawa ni mpango wa Mungu kwa ukombozi.
 
Back
Top Bottom