Wana uchumi nisaidieni tafadhali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana uchumi nisaidieni tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kalunguine, Apr 23, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimejaribu kutafuta hii mambo ata kwenye mtandao sikupata, plz help me.
    What are the implications of revenue in Agriculture?
    :bowl:
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Unasoma wapi mkuu?
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,752
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Suali liko too general(lina uwanja mpana wa kucheza nalo)...tatizo tumejifunza kukaririshwa majibu kutoka yaliopikwa na wenzetu,...maake navyojua mimi_revenue implication kwenye kilimo cha tz...sio sawa na USA,UK etc,...ndio maana hata majibu ya matatizo ya Kyela,Mara,Bukoba etc tunataka tutumie majibu ya huko huko.
     
  4. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Kama ni assignment kutoka kwa mwalimu mwambie atulize kichwa. Swali halieleweki.
     
  5. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Mkuu kijibu swali lako inakua ngumu sana.

    Lazima kabla ya kuuliza Revenue implication, kuna swali la msingi ulilioulizwa
    then revenue implication ikafuatia kama followup question. Mfano what happens
    if taxes on imports of agro processed products is increased by 10%?
    What is the implication to Government revenue - in relation to agric sector?....

    tukiwa na scenario kama hii tunaweza kukujibu kwa uhakika zaidi kuliko ulivyoweka
    swali lako.

    Nawasilisha
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    walimu wa .com na wanafunzi wao. kaz kwelkwel. enzi ya mwalimu hakukuwa na upuz kaa huu.
     
Loading...