Wana Jf waliowahi kuvuma!

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
1,371
Points
1,500

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
1,371 1,500
Wana bodi, Leo Nimeona tujadili Wana jf ambao walivuma Sana ila siku hizi wako kimya Sana
Tunataja Kwa Jukwaa
Jukwaa la Mmu - Lara 1
Jukwaa la wakubwa -boflo, asakuta same,
Jukwaa la elimu -lordvile, zeduduz, king rockie ATL,
Jukwaa la siasa -nguruvi, mSalani
Wengine ongezeni!
 

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
3,253
Points
2,000

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
3,253 2,000
Jukwaa la Premium Members vvm najua wengi hamtajua kwasababu ni jukwaa la watu tunaolipia ila zetu jf
 

Kasie

Platinum Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
15,320
Points
2,000

Kasie

Platinum Member
Joined Dec 29, 2013
15,320 2,000
Wengine wamekufa
Wengine wamebadili vitambulisho
Wengine wamerudi chijijini ambako hakuna bando.
Wengine wamewowa na kuwolewa
Ukiwamisi sana mkonyeze mod mmoja atakupa taarifa za unayemuulizia kisha kiu yako itapona.
 

Forum statistics

Threads 1,364,217
Members 520,673
Posts 33,308,532
Top