Wana JF, niko njia panda juu ya mdada huyu

Wana JF, niko njia panda juu ya mdada huyu

Wewe mwanaume ambaye unajua ya kwamba una mchumba anaishi mkoa wa Singida, mchumba wako huyo alisoma na kumaliza UDOM mwaka juzi...
Ikumbukwe Huyu Demu kamaliza UDOM mwaka juzi.
Mwezi wa 4 Demu aliniomba niende kwao singida,Nikamwambia labda tufanye mwez 5 coz kuna mishe flani nafanya mwez wote wa 4,Akakubali japo kinyonge,Hapa sasa naweza kusema tulikuwa ni kama wapenzi kabisa

Tena mchumba wako huyo kwa sasa ni msimamizi wa biashara za mama yake...
Pia ndo nikajua yeye ndo ana simamia biashara za mama yake hasa maduka ya vipodoz mawili na saloon pamoja na mgahawa mkubwa tu pale singida.

Zaidi mwezi Januari mchumba wako huyo alikupost FB, na kuna mwanaume mwingine aliandika maneno haya hapa chini katika comments....
Nakumbuka Mwez 1 alipost picha akiwa na jamaa yake,Kutokana na walivyo kuwa wamependeza ilibidi tu nicomment Hivi *Daah aisee wakubwa wenye hela wana faidi*

Basi tambua ya kwamba mwanamke wako huyu hajawahi kutongozwa kwa kuwa ana mchumba wake ambaye ni wewe...
Huyu mdada mim sikuwahi kumtongoza kwa sababu alikuwa akimpost mwanaume ambae alionekana ni kama mchumba/mpenzi wake.

Lakini pamoja na kwamba hakuwahi kutongozwa, ila siku hii hapa chini alikutana na mwanaume mwingine...
Tarehe 2 mwez 5 mim na yeye huyu demu ndo tulikutana naye kwa Mara ya kwanza uso kwa macho nikiwa nimetoka Dar na Harrier ya watu

Na wakaenda kupumzika katika Lodge, na huko mchumba wako akaliwa bila hata mtongozo...
Ilivyo fika mida ya saa moja kama na nusu demu akanambia twende ukapumuzike,nikamwuliza wapi,akasema wew twende tu,Ikabidi tuingie kwenye gari akawa ananielekeza njia ya kupita mpaka tukafika lodge moja,Nikapaki gari tukaingia mpaka mapokez then tukapewa funguo,Tumefika room sikutaka mambo mengi nilimvaa kama short ya umeme,Ikawa ndo Mara yetu ya kwanza kukutana kimwili (sex)

Na kuliwa hakukuishia hapo tu, bali hadi leo analiwa kila inapofika weekend,maana kila weekend anapeleka kifanyio chake Mwanza. Kama mchumba wako huwa anakudanganya anaenda Mwanza kufuata mzigo basi jua si mzigo wa biashara bali mzigo wa mwanaume mwenzako...
Huyu demu naweza sema toka tuanze kukutana mwez wa 5 nimesha kutana naye zaid ya Mara 6 mana kila weekend lazima aje mwanza

Taarifa hii ikufikie wewe mwanaume, unayetarajia kuoa mwezi wa kumi na mchumba wako yupo Singida a.k.a Singapore
Mara ya kwanza nilikuwa nahisi hana mchumba labda ananiongopea tu, lakin huo ndo ukweli mwez wa 10 ni harusi na vikao vishaanza,Pia akimpost mchumba wake kule fb unakuta pia marafiki na ndugu wana comment kuwa wameisubiri harusi yao kwa hamu mwezi wa kumi.

Na mgoni wako ni huyu ambaye ashawahi kupostiwa mara mbili na mchumba wako...
Tangu mim na yeye tuanze mahusiano amewahi kunipost Mara mbili kwa kusema mim ni rafiki yake

Hii ni kwako wewe mwanaume mwenye mchumba SINGIDA
 
Wewe mwanaume ambaye unajua ya kwamba una mchumba anaishi mkoa wa Singida, mchumba wako huyo alisoma na kumaliza UDOM mwaka juzi...



Tena mchumba wako huyo kwa sasa ni msimamizi wa biashara za mama yake...


Zaidi mwezi Januari mchumba wako huyo alikupost FB, na kuna mwanaume mwingine aliandika maneno haya hapa chini katika comments....


Basi tambua ya kwamba mwanamke wako huyu hajawahi kutongozwa kwa kuwa ana mchumba wake ambaye ni wewe...


Lakini pamoja na kwamba hakuwahi kutongozwa, ila siku hii hapa chini alikutana na mwanaume mwingine...


Na wakaenda kupumzika katika Lodge, na huko mchumba wako akaliwa bila hata mtongozo...


Na kuliwa hakukuishia hapo tu, bali hadi leo analiwa kila inapofika weekend,maana kila weekend anapeleka kifanyio chake Mwanza. Kama mchumba wako huwa anakudanganya anaenda Mwanza kufuata mzigo basi jua si mzigo wa biashara bali mzigo wa mwanaume mwenzako...


Taarifa hii ikufikie wewe mwanaume, unayetarajia kuoa mwezi wa kumi na mchumba wako yupo Singida a.k.a Singapore


Na mgoni wako ni huyu ambaye ashawahi kupostiwa mara mbili na mchumba wako...


Hii ni kwako wewe mwanaume mwenye mchumba SINGIDA
Huu usnitch mkali[emoji1] [emoji1]
 
Dah...bila kumung'unya maneno...ni ujinga mkubwa kuomba ushauri juu ya mapenzi....mapenzi ni Sanaa...aidha unampenda au humpendi Ni wewe mwenyewe unavyo jifeel...na muamuzi Ni wewe mwenyewe....tunaomba ushauri kwenye masuala ya afya...biashara...kazi..nk...kwa sababu Kuna watalaam....asikudanganye mtu hakuna mtaalam wa mapenzi...mbona hao wataalam wa mapenzi tunaona wanavyo suffer...Tuache ujinga[emoji1634][emoji1634]
 
Wewe mwanaume ambaye unajua ya kwamba una mchumba anaishi mkoa wa Singida, mchumba wako huyo alisoma na kumaliza UDOM mwaka juzi...
Tena mchumba wako huyo kwa sasa ni msimamizi wa biashara za mama yake...
Zaidi mwezi Januari mchumba wako huyo alikupost FB, na kuna mwanaume mwingine aliandika maneno haya hapa chini katika comments....
Basi tambua ya kwamba mwanamke wako huyu hajawahi kutongozwa kwa kuwa ana mchumba wake ambaye ni wewe...
Lakini pamoja na kwamba hakuwahi kutongozwa, ila siku hii hapa chini alikutana na mwanaume mwingine...
Na wakaenda kupumzika katika Lodge, na huko mchumba wako akaliwa bila hata mtongozo...
Na kuliwa hakukuishia hapo tu, bali hadi leo analiwa kila inapofika weekend,maana kila weekend anapeleka kifanyio chake Mwanza. Kama mchumba wako huwa anakudanganya anaenda Mwanza kufuata mzigo basi jua si mzigo wa biashara bali mzigo wa mwanaume mwenzako...
Taarifa hii ikufikie wewe mwanaume, unayetarajia kuoa mwezi wa kumi na mchumba wako yupo Singida a.k.a Singapore
Na mgoni wako ni huyu ambaye ashawahi kupostiwa mara mbili na mchumba wako...
Hii ni kwako wewe mwanaume mwenye mchumba SINGIDA
😠😠😠Acha hzo man
 
Mkuu sasa hapo stress za nini? wewe si jilie mzigo tu. Nafasi tunazitafuta hizo wewe unasuasua.
 
Huko Fb wananifata sana inbox licha ya kuweka DP nipo na Alvin.

Wanawake wa siku hizi bhana yaani pasua kichwa sana
 
Nimeisoma yotee ila nilivyokuta neno singida tu basi uyi ni mnyaturu ndo asili yao umalaya anyway we endelea nae ivo ivo kwa siri zaa nae usiogope ila omba usifumwe marinda yako yatatatuliwa
Umeshamaliza nilichotaka kuongea
 
sasa ndugu yangu jipime wataka punda au mlio. kisha ukishajijibu utajua njia ya kushika

cc Asprin kwa taarifa
 
Faza upo njia Panda ya Kigogoo au ya kwenda Ulaya!?
 
Sijasoma ila kutokana na comments za wadau nami naunga tela kwa kusema endelea kumgonga tu uyo manzi
 
Duh aiseee NAIPENDA JUMAMOSI YANGU, utafute huu uzi (story) ipo humu jf ndio utajua akili zawanawake zinamavi kiasi gani
 
Mwanamke akiamua kuzaa na wewe hutaweza kumzuia. We endelea kumla usijali kuolewa kwake huyo mume sasa ndio mlinzi wa demu wako pindi unapokuwa mbali.
 
nimekusoma sana nmeamini experience matters..mabahari amtu kam ahuyo hatupati shida wala kumuuliza mara mchumba wako mara tutazaaje..jiongeze...pale we jua unajilia yeye ndio anajua anaolewa sasa wewe usiingilie kumuuliza maswali...sehemu zote alizonuna ulitakiwa ujiongeze usimuulize kabisa...hapa maana yake we jipigie at your own risk..halafu anamtukana mtu aaliyesema amekumiss kwenye comment basi huyu mwanamke ni zero brain kabisa..au buyu ....anazingua public comments .....ma video call yote sijui yani unashangaa nini sasa kuwa BAHARIA hapa akiolewa potea tu sio tena awe na jamaa lin awivu kuliko waanze kudundana ndani ...
 
Back
Top Bottom