Wana JF, ni halali kweli UDOM kuitwa chuo cha kata?

Wana JF, ni halali kweli UDOM kuitwa chuo cha kata?

hi all jf members kuna hz rumours zinazosema eti m2 akimaliza udom na akienda baadhi ya ofic kuomba kaz wanamkataa kwa sababu ya jina la chuo hivyo nltaka kujuzwa kuwa hao waajiri wanaangalia gpa au wanaangalia title ya chuo?

Wenzako wanavutaga BANGI asubuhi wakalime wewe unavuta jioni na kuja kuleta upuuzi JF
 
Wenzako wanavutaga BANGI asubuhi wakalime wewe unavuta jioni na kuja kuleta upuuzi JF
ndio maana huwa napenda tuwe zetu kule jukwaa la teknolojia aisee tupeane maujuzi hawa watoto wanasumbua sana
 
ndio maana huwa napenda tuwe zetu kule jukwaa la teknolojia aisee tupeane maujuzi hawa watoto wanasumbua sana

Yaani jukwaa hiliblimeharibika kama tambala la deki sababu mijitu kama hiii naona kinahaja ya Spiderman kutembelea watu kama hawa
 
Last edited by a moderator:
hi all jf members kuna hz rumours zinazosema eti m2 akimaliza udom na akienda baadhi ya ofic kuomba kaz wanamkataa kwa sababu ya jina la chuo hivyo nltaka kujuzwa kuwa hao waajiri wanaangalia gpa au wanaangalia title ya chuo?

Ninaona ULIMBUKENI Unakusumbua.
 
ukikua utaacha, haujui ulisemalo.
 
huyu jamaa inaelekea ameweuka...... anafikiri chuo kuwa kipya ndo kinatakiwa kupewa jina hilo..... basi kwa tahari yako udom ni mradi wa pili kwa ukubwa kufanyika tanzania wa kwanz ni ujenz wa reli ya tazara...... serikali haiwezi 2mia bilion 777 kujenga chuo cha kata dogo......udom ni chuo cha kutegemewa africa mashrik na kati miaka michache ijayo..... ww ushangai hadi IBM wanakizamin now coz wanajua muhimu wake ...... nazani ulikuwa ujuh
 
Dunia hii hakuna nchi yenye chuo kila kata xa vp leo udom chuo kikubwa uxeme cha kata we labda ulidisco education pale udom.
 
Sawa sawa mkubwa, bora umweleweshe kilaza huyo, maana amezoea kukariri na haya ni madhara yake, ye anafikiri ki2 kipya ni kata ha ha ha... Hata akinunua cm mpya ataiita ya kata!
 
Sawa sawa mkubwa, bora umweleweshe kilaza huyo, maana amezoea kukariri na haya ni madhara yake, ye anafikiri ki2 kipya ni kata ha ha ha... Hata akinunua cm mpya ataiita ya kata!
umeonahe tatizo wa2 wanacopy na kupaste hata hawafikir nazan wakiambiwa havard ni cha kata wata copy na kupaste coz ni wavivu wa kufikir
 
kigezo alichotumia kuita chuo cha Kata ni cha kufikirika ndani ya fikra zake..
pengine angeperuzi taarifa za U-dom nakujua vision na establishmet ya chuo hicho.

si kutoa taarifa zisizo sahihi....

ushauri wa Bure.. kwa muhusika atembelee Kariakoo na Posta ataona vyuo vilivyokuwa na vigezo lakini
bado kwa Udom ni vidogo sana
 
hi all jf members kuna hz rumours zinazosema eti m2 akimaliza udom na akienda baadhi ya ofic kuomba kaz wanamkataa kwa sababu ya jina la chuo hivyo nltaka kujuzwa kuwa hao waajiri wanaangalia gpa au wanaangalia title ya chuo?

Haya ndo matatizo ya kufikiri kwa kutumia makalio.....
 
hi all jf members kuna hz rumours zinazosema eti m2 akimaliza udom na akienda baadhi ya ofic kuomba kaz wanamkataa kwa sababu ya jina la chuo hivyo nltaka kujuzwa kuwa hao waajiri wanaangalia gpa au wanaangalia title ya chuo?
vilaza wengine bwana!......maandazi tu
 
Huyu jamaa hana makosa, amekiita Chuo cha Kata, lakini hata angekiita Chuo cha shina, bado si tatizo. Utendaji siku zote ndio unaotazamwa na kupimwa, si jina la Chuo. Ingekuwa hivyo basi Serikali isingepoteza muda kugharamia ule ujenzi. Labda afahamu kitu kimoja cha ajabu sana kuhusu UDOM. Katika College ya Medicine, Ipo Kituo ya Uchunguzi wa Afya (Diagnosis Centre) Ambacho kikikamilika, hakuna Mtanzania atakayekwenda India kutibiwa, mambo yote yataishia Pale, Kituo hicho hadi mwisho wa mwaka 2012/2013 ujenzi wake umekamilika kwa asilimia kama 35-40 hivi. Sasa kukiita Chuo cha kata mi nadhani amekipa hadhi ya chini bado, angekiita chuo cha shina kabisa kwa sababu huenda baada ya miaka 6-7 ijayo basi kikawa ndicho chuo cha msingi hapa Tanzania. Hii inafuatana na tetesi ambazo nimepata kuzisikia, ( Na huenda wana JF wengine pia wamepata kuzisikia) Kuwa kwa Hadhi ya UDSM, kwa sasa kuna mpango kiwe kinatoa Masterz na kuendelea, kusiwe na undergraduate pale UDSM, then vyuo vikuu vya serikali vitakavyokuwa na hadhi ni vingapi? Namsihi mtoa uzi, akisikia vijiumbea kama hivyo awe anajibu kwa hoja, anabungua bongo yake ndipo aje Jf!

Nawasilisha.
 
kaeni mkijua kua
hakuna nchi bila mkoa,
hakuna mkoa bila wilaya,
hakuna wilaya bila tarafa,
hakuna tarafa bila kata,
hakuna kata bila kijiji/mtaa.

kwanini mpango maalumu wa selikali wa mafuta na gesi asilia umepelekwa UDOM wala sio MZUMBE,UDSM,SUA na vyuo vingine???
 
Back
Top Bottom